ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 28, 2019, 09:28:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Seref

Kingkong Keang

โดนหรอกเอาจนได้นางเอกเรา
ยุคคุง โดนเอาไปแดกเรียบร้อย น่าตื่นเต้นจัง

baspluss

น่าสงสาร ผญ โดนหลอกเย็ดง่ายๆเลย

น่าจะมีคนอื่นมาแจมด้วยนะ

capt

ตับแตกแน่ๆ

edit : อื้อหือ หนักกว่าที่คิด ไออ้วนเอ้ย

BobBo

ตอนแรกดูเหมือนนางเอกจะซึนแต่ก็น่าจะมีการปวดตับบ้างล่ะครับ

เนื้อเรื่องถือว่าสนุกใช้ได้แต่ยังไม่ค่อยปวดตับเท่าไหร่ครับ

ipor

อ้วนเมิงงงงง คาบไปกินเฉยเลยนะ นางต้องกลับมาให้ได้เชื่อซิ

อ้วนเกรนี่เอาเรื่องนะ หลอกกินไปเรื่อยเลย มันต้องมีซักวันที่เธอจะกลับไป

nontason

น่าสงสารพระเอกจัด รอมาตั้งนานแต่เสือกโง่สอบโรงเรียนเดียวกันไม่ได้

อ่านจบแล้วครับ สนุกดีนะครับจะรอตอนต่อไป

ballny

ไอ้อ้วนเอ้ย เลวจริงๆ
แต่นางเอกก็ไร้เดีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีีียงสาเกินไปนะมาลุ้นต่อ

azeroa

Neng Balltor

::NoNo::เสร็จไออ้วนไปอีก จะสงสารนางเอกหรือยังไงดีนิ แต่น่าอิจฉาไออ้วนโรคจิตมาก นางเอกดูสมยอมหรือมีอารมณ์ร่วม ตามกันแน่ปากบอกช่วยพระเอก555

Peera canalitartis

คนแบบนางเอกมีอยู่ในโลกจริงๆใช่ไหม ???  ::Glad::

โดนหลอกปี้ไปอีกหนึ่งคน คนแต่งนี่ท่าทางจะแอบจิตนะเนี่ย (เหมือนผมเลย ฮรี่ๆๆๆ)  ::Evil::

adinan333

ไอ_หาย ทำไมไม่ไปช่วยฟะ คนที่แกชอบเสร็จคนอื่นไปแล้ว
มาพล็อตยังงี้สุดท้าย ผญ ก็ต้องเป็นทาสเซ็กตามเดิมครับ ผช ก็โง่ต่อไป

------------------------------------------------------------------
เอ้าพลิกล็อคเฉย ผญ อาสาเป็นทาสเองและอ้างว่าทำไมเพื่อ ผช ได้หรอ?
ส่วนไออ้วนคงจะใช้ความซื่อและหวังดี ผญ หลอกใช้สนองตัณหาตนเองมั้ง

karn1789

เไอ่อ้วนนี้มันร้ายแหะ ใช่ได้เลยนะครับ เทคนิคเยอะ เดี๋ยวกลับมาอิดิต
ผมกำลังสงสัย แล้วสุดท้ายจะเป็นทาสกามไอ่อ้วนตลอดมั้ยเนี้ย

s-kij