ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 03, 2019, 04:59:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

scorpionx

อ้าวโดนคาบไปกินซะแล้ว ยืนรออะไรวะนั้น 555

imc

exhausis123

ลายเส้นดีเลย
แต่เนื้อหานี่ดูทรงแล้วน่ากลัวจริง
กลิ่นอายปวดตับลอยมาแต่ไกล

ตอนหน้าไม่น่ารอด แต่จะใครคู่ใครเนี่ยดิ
แต่มาแนวนี้ น่าจะ ntr ล่ะนะ

virgoranger

ชักช้าโดนคาบไปแดก
Editจะรอดมั้ยดูท่าไม่รอดด

vincenttatto

แมงโก้ส้นตีน

เรื่องของอาจารย์เซโตะ ส่วนมากผู้ชายจะง่าวอยู่แล้วครับ ออกแนว NTR นิดๆ ถ้าอยากจะฟิน เราต้องสมมติว่าตัวเองเป็นไอ้เห่ย ที่ได้อึ๊บสาวในเรื่องครับ  ::DookDig::

รอดูว่าจะได้เอามั้ย พ่อพระเอก  ::Evil::

lock18z

อุส่ารอมาตั้งนานจะโดนคนอื่นตัดหน้าไปแบบนี้เหรอ

รอบนี้ยังรอดไป จะสลับคู่แน่นอน

thathee.theetha

พระเอกจะทำอย่างไรดีนี้จะยอมให้เค้าตัดหน้าไปไม่ได้เด็ดขาด

badkitty

อ้าวจีบกันมาตั้งหลายต่อ อยู่ๆก็โดนตัดหน้าเอาดื่อๆต่อหน้าต่อตาเลยเนี้ยนะ

hippopov2

โธ่....ไอ้พระเอกมึงตามมาเป็นปีๆ จะโดตหมาคาบไปแดกซะแล้ว ใจป๊อดไม่เข้าเรื่องจิงๆ

สงสัยได้มีสลับคู่กันแน่ๆ พระเอกคงได้กะเพื่อนนางเอก ส่วนนางเอกเสร็จน้องเพื่อนแหงมๆ

flukehaha

ทำใจไว้ระดับนึงละลายเส้นนี้อาจมีแน่บวกกับพระเอกสไตล์นี้ ::Cold::
Manchester United Football Club
We are Red Army

ปฏิภาณ ครับ

โถ่พระเอกเรา แห้วแน่เลย

คาดว่าพระเอกน่าจะช้ากว่า รุ่นน้องตามเคย 55

redcaraha

จะโดนคนอื้นก่อนหหรือนี้ไม่นะพระเอกเรา

elviswhat

นี่มันวัยใสจริง ๆ แต่ก็ใสเกิ๊น มีโอกาสบอกตั้งนานไม่บอกสักกะที แต่พี่สาวนายนี่แน่มากให้จ้โนเสะใส่ด้วยปากเลยอะ ฟินไปเลอ โดนหมาคาบไปแดกแต่แบบนี้

จะออกแนว สลับคู่ชู้ชื่นรึเปล่านิ พี่น้องคู่นี้แปลก ๆ กะมาหาคู้เปลี่ยนฟิลรึเปล่าน้า พระนางของเราก็ไม่ซั่มกันซักที

thetwo

ไม่น่ารอด แล้วดูทรงพระเอกไม่น่าจะมัดใจนางเอกได้ น่าจะโดนพ่อทาคายูกิล่อจนติดใจอะ

เหย โดนแค่ปากเหรอเนี่ย นางเอกก็แอบมองพระเอกอยู่ตลอดเหมือนกัน เดี๋ยวพระเอกโชว์บ้างก็ไม่แน่นะ