ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอดชายนายที(ลุยกรุง)09

เริ่มโดย mrt006, สิงหาคม 06, 2016, 09:15:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pylon

นายทีมาแล้ว ขอบคุณมากครับ กะลังรอเลย ^^

taton

แต่งใหม่(ถึงจะไม่เหมือนเดิม)ยังไงก็เป็นนายที อยู่วันยังค่ำ คงไม่ทิ้งลายเดิมๆหรอก(ผมว่านะ)  ::Grimace::

cd13579

เป็นเรื่องที่ภาพปลากรอบทรวพลังมากเช่นเดิม
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

tarokub

jingjang

แหม่ๆ ข้ออ้างนี่ไม่เกี่ยวกับเนื้อเรื่อง เลย  ::Angry::
แต่ จะให้อภัยไหม เด๋วขอไปอ่านก่อนนะครับ แล้วจะมาเสริมอิอิ ::GiveMe::
โห ให้อภัยละ นายทีคงจะเหนื่อยเพลียเป็นแน่แท้ แจกน้ำทั่วถึงซะขนาดนี้ ::Grimace::
จะสงสาร หรือ สมน้ำหน้าดี ::DookDig::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

alasangel

ขอบคุณครับ รอนายทีอยู่เสมอ สนุกมากครับ

zoo762

เกิดเป็นนายที นี้มันเหนื่อยสุดแสด   สนุกโฮก  เริ่มจำตัวละครไม่ได้หละ

lucifer99

อ่านมานานมาก เรื่องนี้ อิจฉานายทีจริงๆ  ::Orz::

darkanglezen

ชอบมากครับ  ::Glad:: ติดตามครับมาต่ออีกนะ  ::GiveMe::

bigpig002

::Glad::นึกว่าจะลืมกันซะแล้ว ขอบคุณครับ

kabyala

เฮยยยย นังทีรอบนี้ทำเอาสับสนเลย มาเอากับพี่หญิง แล้วพี่พู่ เป็นใครหว่า แล้วพี่หญิงเลิกแฟนไปสองคนละ แล้วนังทีแกถามเขาว่าของแฟนไม่หรอยหรอ ฉัน งง นะนังที แต่ก็รักแกว่ะคิดถึงมากด้วยเพื่อนเลิฟ ( แอสมินนังทีนี้ผมขอนะถ้าพูดไม่สุภาพกับนังที ) @_^ ปิดท้ายตามระเบียบนะเพื่อน ขอบคุณครับ

amply

phoner

mamotaro21

นายทีถ้าไม่ไหวยังบอกกันได้นะครับ สมาชิกในบอร์ดพร้อยช่วยเหลือเสียสละกำลังและเวลาให้เสมอนะครับ เป็นห่วงสุขภาพนะ อิอิ

kabyala

55555 เขาขอโทษ แหมก็นังทีเล่นเปิดหัวแล้วมาปิดท้ายเขาก็ งง สิ เขาขอโทษนะๆๆๆตัวเอง @_^ ไม่ว่าเขานะนังที ขอบคุณครับ