ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 04, 2017, 12:07:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าวันนั้น หนูเฟิร์นเด็ดขาด ไม่เลือกเจมส์ คิดว่าลุงพลจะยังรักเฟิร์นคนเดียวไหม

คิดว่าเป็นไปได้ ลึก ๆ ลุงพลแกก็เป็นคนดีนะ แกคงจะคบกับเฟิร์นคนเดียว รอเฟิร์นเรียนจบแล้วคบหากันเงียบ ๆ
71 (27%)
ยังไงคนอย่างลุงพลก็หาใหม่อยู่ดี เรื่องของเฟิร์นกับเจมส์มันแค่ข้ออ้างเท่านั้น ขนาดเมียจ่ามันยังเล่นมาแล้ว
192 (73%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 263

kae+

::Ahoo:: ::Ahoo::
นู๋เฟิร์นกลับมาแล่วววว
แต่แอบกลัวที่ซ่อนเนื้อหาจิงๆ จะมีสะใภ้อะไรมั้ยนะ

phoner

darthvader

เรื่องนี้ตอนแรกคิดว่าจะจบแบบรูทฮาเร็ม
แต่ตอนนี้เริ่มไม่แน่ใจละ สาวเยอะเหลือเกิน
ยังไงก็อย่าทอดทิ้งใบเฟิรน์กับโดนัทแล้วกันนะครับ

บอล โครตใอ้เหี้ยม

น่าจะถึงเวลาของหมอพลอยแล้วล่ะครับ แต่เชียร์น้องเฟริ์นอยู่น่ะ

testman

ตอนแรกผมเข้าใจว่า ผู้เขียนจะพาน้องเฟิร์นเราไปเสร็จหนุ่มเจมส์เสียอีก ไป ๆ มา ๆ กลับมาตายรังซะละ

jaster ja

ถ้าจะเสียหนูเฟิร์นไปสัโคน คงจะไม่เท่าไรแต่ขออย่างหนึ่งให้ลุงเป็นกิ๊กกับหนูเฟิร์นต่อให้มีบทเรื่อยๆนะ ^^

pattaa

naitoom

น้องเฟิร์นเงียบหายไปซะนาน กลับมาซักที ยังไงก็เป็น FC น้องเฟิร์น
ตาเฒ่ามักมากในกาม เชื่อไม่ได้ สงสารน้องเฟิร์นมากๆๆ
(ใครจะไปเชียร์ตาแก่ได้ 555)

Qtaro Qtaro

เป็นห่วงลุงชุมพลจริงๆกลัวห้วใจจะวายก่อน ยังเหลือหมอพลอยรอให้ลุงจัดอยู่เก็บกำลังไว้บ้างนะครับลุง

babbom

tantawanjames

น้องเฟิร์นกลับมาแล้วลุงเสียน้ำอีกล่ะ เมียใหม่ลุงคงไม่แคล้วหมอพลอยแน่ๆ