ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakurai Maki] 2LDK no Hakoniwa บางสิ่งที่ตามหา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 10, 2021, 01:49:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

T/N : 2LDK ความหมาย บ้าน(หรือคอนโด) 2 ห้องนอน 1ห้องนั่งเล่น 1 ห้องครัว 1ห้องกินข้าว อะไรประมาณนี้
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร...??

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
2. ให้เม้นท์อย่างมีคุณภาพเป็นเรื่องเป็นราว ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร...??

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

เอ่อ เขายั่วมา ขนาด นี้ แล้ว ยังจะถอยอีกเหรอ บักพระเอก

edit : เหอ เหอ ตามหา คนช่วยทำการบ้าน หรอกเหรอ

::Dribbling::

xtazy

จัดการให้เสร็จแล้วกลับไปทำงานต่ออย่างอ่อนเพลียสินะ

มีครั้งแรกแล้ว ครั้งต่อไปคงตามมาล่ะน่า

boxser

เป็นผมจะไม่ออกจากที่นี่ ตกงานก็ยอม55

edit จะตามหาส่งที่ตามหาของคุณ เป็นผมจะมาหาทุกวันเลยคับเดียวก็เจอ

MooOon

เดาว่าพระเอกติดใจจนไม่ได้ส่งของละมั้ง เเต่จากที่ดูนางเอก

น่าจะของขาด เอาจริง ทำไมไม่ลองหาพวกเเอฟหาคู่อะไรเเบบนี้หว่า

หรือพวกเด็กส่งวของมันดูเนียนสุดเพราะน่าจะปลอดภัยเเละคนไม่สงสัย

เดาว่าจบรอบนี้ยังมีรอบหน้าอีกละมั้ง

-------------------------------------------------

เดียวนะ บทพูดสลับกันไหม 55+ ไอ้ที่บอกให้ลืมควรเปงผู้หญิงสื

ว่าเเต่ถ้าไม่คิดถึงเรื่องฐานะหน้าตาการเงิน ก็หย่าเเละออกมาอยู่กับ

พระเอกก็ได้นี่นะ เเต่เอาจริงๆ ถ้าพระเอกเอามากๆก็กลัวจะไปเหมือนผัว

ของเธอีก อารมณ์เบื่อน้ำพริกถ้วยเดิมๆละมั้ง

goorboyI

มาส่งของทุกวันสิครับแบบนี้ ไม่มีของก็จะมา  ::Evil::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

alaaum

ได้เก็บแต้มจากคนส่งของแน่ๆ โชคดีจริงๆ

Edit มีขอโทษคุณลูกค้าด้วย ได้กลับมาขอโทษกันใหม่แน่ๆ

mindza2212

แค่แต่งตัวออกมารับของก็รู้เลยว่ายั่วผู้ชายขนาดไหนอิจฉาคนส่งของจริงๆแบบนี้

ก็น่าสงสารอยู่อะนะผัวไม่ทำการบ้านเลยแต่ทำไมไม่หย่าไปหว่า

CoolNook Thangsakul

ขนาดนี้แล้ว ยังถอยอีกหรอ เสียเชิง ชายชาตรีหมด

CoolNook Thangsakul

bigboy001

::Bloody::
ถ้าไรเดอร์หรือคนส่งของไปเจอแบบนี้ ผมว่า100ทั้ง100จับสแวงแกงหน้าประตูชัวร์
ไม่ต้องรออุ้มไปห้องนอนให้เสียเวลาหรอกครับปิดประตูก็จบละ เผลอถ่ายคลิปเรียกวิวด้วยนะเนียะ

sarawut13

::Glad::ยั่วซะเหลือเกินนะคุณนายพระเอกไม่น่าจะไปทำงานแล้วมั้งเจอขนาดนี้

อ้าวได้ผัวไม่ยอมทำการบ้านเหรอ....ติดใจพนักงานส่งของซะแล้ว
สั่งของให้มาส่งทุกวันแน่

ddcc

ผมว่าจบที่จัดกันสักยกแล้วแยกย้าย แต่อาจจะได้มาส่งของใหม่ ถ้าเป็นของอ. Isawaki yuuki น่าจะชื่อประมาณนี้555คงจบสยองหน่อย ลายเส้นสาวๆใกล้เคียงกัน
นอกจากจะหลายยกแล้ว (แต่ต่อเนื่องกันนับเป็นฉากเดียวแหละ อิอิ) ยังจบซึ้งอีก เห้อมมม feel เฉย

artboy410

จบแบบเป็นคนคลายเงี่ยนละมั้ง

ผัวไม่จัดมานานนี้เอง แถม จะหาสิ่งตามหาให้เจอ ซึ่งมาก

Thempz

จากคนส่งของผันตัวมาเป็นสามีสินะ
แฟนทำแต่งานไม่ยอมทำการบ้านนี่เอง