ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ห้องสต็อกสยองขวัญ ตอน 1

เริ่มโดย NTRSLAYER, มกราคม 17, 2021, 09:06:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

astaxantine

ต้องหาทางแอบดู ฟังเมียเล่ามันไม่หนำใจ

หวานเย็น

jaster ja

แกล้งไปแกล้งมาเป็นชะมั้ง  555ขอบคุณมากครับ

Lonelyworm

วอนซะแล้ววว ยังงี้มันวอนๆๆ ซะแล้วววว  ::HoHo::

santosan

::JubuJubu::งานนี้มีติดใจค_ยพีาเขาแน่ ต้องมีซ้ำแน่นอน

Gig11

Mewlee

BłäčkMäñ_60

เอิ่มมมม...ผมว่าอย่างงี้คงเข้าทางน้องแก้วอีกหน่อยก้อคงเอาเรื่องจิงที่ทำมาเล่าให้ฟังคิดว่าเปนเรื่องโกหก

oay02

แบบนี้น้องแก้วไม่น่ารอดพี่แขกแน่ๆ หรือมีอะไรเกินไปกว่าที่น้องแก้วเล่า

Nattapon335

dwarf

ขอบคุณ​ครับ... การกระตุ้นด้วยการแกล้งสร้างจินตนาการ​  อาจทำให้เกิดเหตุการณ์จริงขึ้นมาสิ

เสพสม

สงสัยว่าสุดท้ายก็คงจะโดนไอ้พี่แขกปี้เอาแน่ๆละ

kunpra

จากแขกไม่ได้รับเชิญ จะกลายเป็นแขกประจำ

outsider

เล่นไปเล่นมา เดี๋ยวได้เสร็จพี่แขกจริงๆแน่แบบนี้ โดนเข้าไปที มีติดใจแน่นอน

2206

เรื่องนี้สนุกน่าติดตามกว่าเรื่องที่แล้วนะครับ เป็นกำลังใจให้เขียนต่อไปครับ