ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prach vongboon

สุดยอดงานเขียนแนวนี้อีกเรื่องนึงเลยครับ

blue pok

ชื่นชอบและติดตาม การแต่งเรื่องแนวนี้มากเลยครับ

cham mett

good novel good story good plot
สนุกมากกก อ่านละฟิน บรรยายดีเห็นภาพ ภาษาอ่านง่าย ขอบน้ำใจจ้า

beerony

กลับมาอ่านรอบสอง ยังได้อารมณ์เหมือนเดิมครับ ขอบคุณครับ

raart07

เพิ่งได้ติดตามอ่านไม่นาน สนุกมากครับ

Kacey Chase

ชุดรัดติ้ว + หวนคิดถึงความหลัง = .... แน่เลย  >=)

Boom Boom

ตามต่อเลยครับ อยากรู้เลยว่าพระเอกเป็นใคร จริงๆ

huadoor

แจ่มครับพี่ ดีครับผม เหมาะสมครับท่าน!! ::Falling::

ace kim

จะเป็นอย่างไรต่อหนอ แล้วถ้ากานต์รู้ว่าทั้งพี่ทั้งน้องเสร็จตาพี่อาร์ตแล้วจะรับได้ไหม

ace kim

อาร์ตนี่หล่อรวยควยใหญ่เงินหนาจริงๆ แท็กซี่กำไรเลยได้ดูทั้งคลิปได้ทั้งเงิน ฮ่าๆ

googolf

sanyatomg

เข้ามาให้กำลังใจครับผม เขียนได้สุดยอดน่าติดตามครับ

sbfreedom