ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Uniformed Slut Room นักเรียนร่านรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:55:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้าวๆๆ มาต่อกันเลยกับมังงะเรื่องต่อไป (ใกล้จะจบเล่มแล้ว)

เรื่องนี้อยู่ในมังงะ [Wakatsuki] Inbi na Jukujo no Chichi Shibori เรื่องที่ 8

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-18

nekki

ผมกะไว้แล้วต้องโดนเด็กหลอกแน่ๆ สุดท้ายก็ใช้จริงๆด้วย
น่าแปลกตรงที่อาจาร์ยไม่ยอมจัดตั้งแต่ครั้งแรกนี่ละ เป็นผมนี่จัดตั้งแต่ครั้งแรกละ ไม่ปล่อยให้รอดไปหลอก

555 ด้วยศักดิ์ศรีความเป็นครู จะทำอะไรบุ่มบ่ามไม่ได้

toxin45

อ่าวเฮ้ยยยยย!! ไม่ได้โดนสะกดจิตนี่หว่า
แปลว่าเด็กมันไฟแรงเป็นทุนอยู่แล้วสินะ

dreamlost

แบบนี้เรียกว่าโดนเด็กจับกิน
ไม่ใช่จับเด็กกิน

Akira Watanabe

::Shy:: จริง ๆ ไม่ได้โดนสะกดจิตสินะ เล่นไปตามบทเฉย ๆ 

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ โดนหลอกแล้วครับนึกว่าสะกดจิดได้จริงๆชะอีกที่ไหนได้โดนหลอกฟันแล้วอาจารย์ไม่ใช่นายท่าน

B&B

ร้ายกาจยิ่งนัก แม่นางโคตรร้ายยยยย!! สุดแผนเลยนะ ถ้าลองเดาๆ ดูนะ นางไม่ค่อยกล้าแสดงออก แต่พอให้อาจารย์สระกดจิต เลยกล้าที่จะแสดงตัวตน เพราะรู้อยู่ว่าสระกดจิตนั้นไม่ได้ผล

ผมสงสัยตั้งแต่หน้า 9 แล้วละ ถ้าโดนสระกดจิตจริงๆ ไม่น่าวิ่งออกไปเฉยๆ อย่างนั้น มันต้องกรี้ดก่อนค่อยวิ่ง แต่พูดว่าขอไปบ้วนปาก นั้นแสดงว่านางไม่ได้โดนสระกดจิต แต่จงใจที่จะโม้กให้

แต่ผมชอบก่อนโดนสระกดจิตมากกว่า เพราะนางซึนเดเระ น่าร้ากกกก

ขอบคุณครับ

นี่ขนาดไม่ค่อยกล้าแสดงออกนะ โนบรามาแต่ไกลเลย  ::Suffocate::

nowhereman

อ่านหน้าแรกๆ กะจะเม้นว่า แหมถ้าสะกดจิตกันได้ง่ายๆแบบนี้ก็ดีสิ แต่พอช่องสุดท้ายพลิกเกมส์เฉยเลย

xsoulkung123

มีนักเรียนสาวสวยหุ่นร่านขนาดนี้ ไอ้อาจารย์คงจะไม่มีใจที่สอนหนังสือ
คงต้องไปสอนอะไรที่เสียวๆแทน
เลยสอนสะกดจิต และได้เซ็กกับนักเรียนสาวสุดร่านคนนี้แบบสุดๆ
::Yes!::

ไม่รู้ว่าใครสะกดใครกันแน่  ::ChuChu::

Phoowadol

คือ......อ่านมาถึงตรงนี้ชักรู้สึกว่า สาวน้อยเธอไม่ได้โดนสะกดจิตรแฮะ เหมือนจะทำเนียนเพื่อเล่นเสียวกับอาจารมากกว่านะ แหม่ทำเป็นซึนนะจ๊ะ แต่แปลกใจทำไมไม่สอดใสซะตั้งแต่ครั้งแรกนะรึว่าอาจารย์ยังตั้งตัวไม่ติด. แบบนี้สินะที่ว่าสะกดจิตรพิชิตเธอ เล่นปล่อยในไปเต็มๆ น้องนางก็สมอ้างดีจริงจริ๊ง อิอิ เห็นปะตอนท้ายยังมีหยอดกลับ. เจ้าคะนายท่านเลย. อย่างนี้ชัวร์ ไม่ได้โดนสะกดจิตรหรอก555. แต่ว่า. ฟินน์สิครับงานนี้   ขอบคุณมากครับ.

5555 เรื่องนี้ถึงจะรู้เขาหลอกแต่ก็เต็มใจให้หลอกนะ
  ::WooWoo::

akasaboy

ฮ่า ๆๆๆ นึกว่าอาจารย์จะแน่ สะกดจิตเป็น ที่ไหนได้โดนนักเรียนสะกดแทนเฉยเลย ติดใจเลยสิ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

tazasss01

เจอนักเรียนหลอกซิน่ะ แต่แบบนี้เต็มใจให้หลอกน่ะ

::HoHo::  ::HoHo::

elviswhat

555 มาพีคตอนจบ พรุ่งนี้เจอกันนะนายท่าน สรุปไม่ได้สะกดจิตจ้า

worachat39

5555 ว่าแล้วว่านางเอกแปลกๆ แกล้งโดนสะกดจิตจริงๆด้วย

lordofthetwo

ก็ว่า น่าจะแกล้งเป็นโดนสะกดน่ะแหละ 555
ไอ้ครูก็ช่างเชื่อไปด้าย