ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dare mo Ore ni wa Kigatsukanai ตายแล้วไปไหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 04, 2018, 07:50:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

555 แนวดาร์ทแบบนี้มีความรู้สึกจิตใจไม่ตก แค่เริ่มอ่านก็สนุกแล้ว จบแล้วจะมาตอบอีกรอบนะครับ

anontatum

555 ชอบมากเลยครับ สำหรับการแปล มีความที่เป็นวิญญาณแล้วจะแตกเท่าไรก็ได้ ไม่ต้องการน้ำหรือกินอะไรด้วย แต่ผมก็อดสงสัยไม่ได้ว่า สัมผัสกับเขาแล้วเขาไม่รู้สึกอะไรก็จริงแต่เวลายกหรือทำท่าอะไรแบบนั้นเขาจะไม่รู้เลยหรอครับ อีกอย่างทำในที่สาธารณะ คนอื่นจะไม่เห็นว่ามันเปิดหรืออะไรหรอครับ เอ๋หรือผมสงสัยเยอะไป 555

warone07

ทำความดีเลยได้ผลตอบแทนดีแบบนั้ แต่ขอเป็นแบบยังไม่ตายได้ไหมครับท่านยมทูต
Edit เป็นแบบนี้คงฟาดสาวไม่เหลือทั้งโลก

Suchanan Youryoun

มันออกแนวเครื่องมือที่ใส่แล้วไม่มีใครสนใจหรือรู้ตัวมากกว่า

จบแบบค้างๆแต่ก็สนุก

Asdasd Adsasdasd

nowhereman

นึกว่าจะเป็นคนดี ช่วยเด็กเลยตายแทนเอง แต่ตายแล้วได้มีโอกาสแบบนี้ก็ไม่เลวนะเนี่ย

เลือกได้ยูมิจังน่าจะเด็ดสุดแฮะ  ขอบคุณครับที่แปลให้อ่าน

dfdfdfg tetete

God25

สงสัยจะเป็นรางวัลให้สำหรับที่ตายเพราะทำความดี

Kajutgh Qiopdgh

ก่อนตายผมว่ายังซิงอยู่แน่เลยพอตายไปเลยต้องลองหาทำก่อนที่ท่านยมทูตจะมาเอาไป

God25

dilok211021

ninku

alohaseed

คล้ายๆแนวนาฬิกาหยุดเวลาเลย แต่เดี๋ยวสิ มันต้องมีอะไรแลกไอ้ความสามารถแบบนี้มา ต้องมีใครมารับตัวแน่ๆ

HypN♥s

ผมว่า ไอ้วิญญานเร่ร่อนนี่น่าจะจิ้นไปเอง เพราะถึงทำแบบนั้นแต่ในโลกแห่งความเป็๋นจริงยังปกติดีอยู่

โห่...ขนาดป้า ไอ้ผีเร่ร่อนยังไม่เว้น หื่นจริงๆ เล่นทุกดอก

แบบนี้ต้องตั้งชื่อเรื่องว่า "ไอ้ผีลามก"แล้วล่ะ  ::Sweat::