ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kumakiti] Yomenai KOKORO หนุ่มซิงหัวใจเกินร้อย [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 13, 2018, 06:34:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mcdonon

น่ารักดี ชอบสาวญี่ปุ่นตรงนี้แหละตรงไปตรงมาดี ออกมาด้วยกันแค่นี้ก็รู้แล้ว เหลือแค่หาเรื่องชวน ::Shy::

เตอร์ เอง

ไหงอยู่ดีๆกลับกลายเป็นซิงทั้งคู่และสุดท้ายเป็นแฟนกันเฉยยย

sonteen42

ensd-07

น่าจะเฉยหน่อยว่า สาวซิงด้วยไหม แต่หนุ่มซิงก็สะบายตัวไปครับ แต่คิดว่าสาวคงเคยมาแล้วไม่งั้นคงต้องมีบอก

Warute

::YehYeh::อ่านจนจบจึงรู้ว่าผู้หญิงก็อยากผู้ชายก็อยาก มันจึงความมันส์ที่ลงตัว

Nondon

เรื่องนี้โรแมนติคจริงๆแอบรักกันตั้งแต่ต้น สงสัยต้องหาเวลาไปเดินร้านหนังสือบ้างแล้วเผื่อจะเจอแบบนางเอกในเรื่อง 555

lllkitkunglll

vodkakung

ไปเที่ยวห้างมั่งดีกว่า จะได้เจอสาวแบบนี้ไหมเนี่ย

gtonizuka

นางเอกคงหาจังหวังอยู่พระเอกหลุดคำพูดมาเลย ลุกเต็มที่ไม่งั้น คงจบแล้วหนุ่มซิงตู

Gunitle

แม่นมโคชั้นดี พอรู้ว่าพระเอกซิงขอคบเลยนะ5555 แต่นางน่าจะซิงแหละ ตอนที่พระเอกจับนม 555 ขอบคุณมากครับผมมม

chocolaze

::Oops:: เขาบอกว่าผู้หญิงได้แฟนเป็นหนุ่มซืงเหมือนได้ควาย
แค่กลับกับชายหนุ่มได้แฟนเป็นส่วซิงเหมือนได้นางฟ้า ฮ่าๆ

untraman114

คนอะไรมันจะดวงดีขนาดนั้น อยากมีดวงแบบนี้มั่งจัง 555

akasaboy

ดูจากท่าทางแล้ว คงเป็นไก่อ่อนทั้งคู่นะ ผมว่า
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Liftzthekop

หน้าสวยนมใหญ่ ดูแล้วน่าจะซิงทั้งคู่ด้วยมั้ง 5555

TCM12.0