ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ได้แม่แถมลูก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 17, 2018, 10:58:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

panurakkee

เอาแล้วไง ยังไงต่อ ::Gl

แปลกดี ได้แค่เพื่อน

oyoyo

ได้ทั้งแม่และลูกสาวก็นับเป็นเรื่องดี แต่ดียิ่งกว่าที่มันไม่มีปัญหา
ลูกสาวสวยกว่าแม่อีกนะ สนใจสาวๆดีกว่า

glaciar

เป็นผมผมจะไม่ลืมล็อกแน่นอนนะ

แต่ว่าถ้าล็อกก็อดได้ลูกหนะสิ ว่าแต่จะแก้ตัวกับลูกสาวยังไงน้อ

ขอบคุณครับ  ::Foo::

Cororo Lucife

รักแรกลืมยากทำไงก็ไม่ลืมเมื่ออดใจไม่ไหวก็เลยต้องจัด.การสะเลย

elviswhat

ความหื่นนี่ไม่เข้าใครออกใครจริง ๆ นี่ขนาดแม่เพื่อนนะเนี่ยทำได้ขนาดนี้

สงสาร ซึเดระอมาก ๆ ทำไมทาเคอิ ไม่สนใจเลยนะเนี่ย รอให้โตอีกหน่อย อาจจะเหมือน เอมิจัง ก็ได้นะ ทาเคอิ

chocolaze

::Bloody::คุณแม่อย่างเด็ดมีการบอกอย่าส่งเสียงน่ะและห้ามหยุดด้วย จะแอบกินคนเดียวหรา ฮ่าๆ มันต้อง3p แล้วแบบนี้

สวัสดีค้าบ

ขออ้านรวดเดียว เดี๋ยวกลับมา edit คับ

เหมือนจะมีหน้านึงแปลจาก ป้า เป็นน้า

แต่รู้สึกสงสารเพื่อนสมัยเด็กแฮะ เหมือนได้เป็นแค่ตัวคั่นเวลา

Veeravut Arti

ความทรงจำวัยเด็ก หุ่นแบบนี้ยังไงก็ลืมไม่ลงได้แล้วยังมีของแถมอีกนะ

finex

ได้ทั้งแม่และลูกเลยล่ะมั้งสบายตัวไป ขอบคุณครับ

korn4455

นายมันโอตาคุปลอม แพ้ให้กับสาว3d  แต่แม่เพื่อนสวยขนาดนี้ใครจะอดใจไหว

thaiboss

อ้าวลูกนี่ตัวแถมหรอเนี่ย  55555 สุดยอดในฝันเลย เอาทั้งแม่และลูก ว่าแต่เอาห้องน้ำทำไมไม่บ๊อคประตู

13doom

ต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องได้แม่แถมแล้วล่ะครับ แล้วหุ่นคุณแม่ก้อชวนให้เคลิ้มซะเหลือเกิน  ::Me?:: ::Me?::

Akira Watanabe

::Sweat:: หื่นจนขนาดสติจริง ๆ ทำไมไม่ล็อคประตูฟ่ะ 

ความแตกแบบนี้ ก็ต้องรวบให้หมดยกครอบครัว

::Shy::

bunhelupu

Phoowadol

รักแรกที่เหมือนจะเป็นไปไม่ได้ แต่แล้ว ทาเคชิก็สมหวังจนได้. หุ่นคุณแม่เธอมันน่า.....?จริงๆด้วยสิ ว่าแต่ ลูกสาวเข้ามาเจอแบบนี้ จะตกใจหนี หรือ จะวิ่งเข้าใส่ ร่วมวงด้วยน๊าาาา
เดาจากชื่อเรื่อง. แล้ว ผมว่า เธอร่วมวง ขอเล่นด้วยมากกว่านะ. แต่ว่าท่อนของ ทาเคชิมันใหญ่นะ จะรับไหวริเปล่า อิอิ ::Bloody::
Edit นั่นไงๆ ซึมอดรถเธอ ร่วมวงสวิง3pจริงๆด้วย ไม่น่าเชื่อว่าจะรับท่อนใหญ่ ของเจ้าทาเคชิได้เสาะ ทำไงได้ คนมันรักนี่ ใช่ปะ ว่าแต่นี่ ตกลง แวะมาบ้านนี้ทุกวันเลยเหรอ