ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Slave law กฎหมายทาสเนื้อ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เจริญ รุ่งเรือง

Tanadon Ramasong

แค่ต้นเรื่องก็อย่างโหดล่ะ ขออ่านก่อนนะครับ
บ้าแล้ว ขออยู่ต่อเองเนี่ยนะ เอ่อ ที่ไหนเนี่ย ไปอยู่ด้วยนะ

bankmc1107

usman1963

อาจารย์ท่านนี้เขียนแต่เนื้อเรื่องแรงๆ

conx96857

เรื่องแนวโหด แต่เจอคนแรกก็ต้องฝืนๆหน่อย

conx96857

น่าสงสารทำไมไม่มีคนช่วยเลย สุดท้ายก็ติดใจไม่ให้คนอื่นมาเป็นมั้งเลย

TaekruB

BDragonWar

โดนรุมทั้งห้องสินะเนี้ยงานนี้ ดีไม่ดีโดนทั้ง รร.
BDragonWar

Cobra57

::Bloody::
อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ พฤศจิกายน 20, 2018, 11:36:36 ก่อนเที่ยง
นักวาดคนนี้การันตีได้เลยว่าสายดาร์ค แถมวาดอยู่แนวเดียวเนื้อเรื่องเกือบจะเหมือนเดิม
แต่ก็ถือเป็นสายของผมเลย ผมมีเรื่องที่ชอบของท่านนี้อยู่สองเรื่อง ติดท็อป10เลยก็ว่าได้
คนที่เคยแปลไว้ก็แปลได้ดีมากอยู่แล้ว ผมเลยไม่แปลใหม่ ส่วนเรื่องนี้เพิ่งออกมาไม่นาน
อยู่ในรวมเล่มจึงอยากฝากไว้ซักเรื่องสำหรับนักวาดคนนี้

01

02

03

04

05

06

เรื่องนี้ถ้าขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือตอบเพิ่มหลังอ่านจบ
เพราะมีซ่อนให้อีก2ตอนข้างใน ไม่ทำตามกฎแบนสถานเดียวเรื่องนี้(คัดปลิง)

Tonypb

นี่แค่เริ่มเรื่องก็น่าลู้นต่อแล้วว่าจะโดนกี่ดอก  ::Horror::

นึกว่าจะโดนจนอาน สรุปจบแบบ Happy ending ซะงั้น  ::Crying:: ไม่เกินความคาดหมาย สนุกแบบซาดิสดีครับ