ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nikusoukyuu.] Gohoushi Otome Ch.2 เมดดรอยที่รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 08, 2018, 03:10:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manapon Popo1

makimaki01

asean

คือแอนดรอยด์เหมือนคนแล้วรักพระเอก แต่นางเอกหึงหุ่นที่ตัวเองสร้างขึ้นมาเนี่ยนะ.....เอ่อ...แซนวิชได้ใช่มะ หุๆๆ

akasaboy

1. นางเอกสร้างดรอยมาเพื่อเป็นข้ออ้าง แต่ดรอยดันมาทำงานเองแบบนี้ พระเอกคงเลือกทั้งสองคน

จบแบบนี้มีความสุขมากเลยนะ พระเอกน่ะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Hawaalaew

จัดไปเหมาะสอง 3pไปโลด เมื่อไหร่จะมีอัฉริยะร้างเมดดรอยแบบนี้ขึ้นมาได้ซะทีเน้อ

นั่นไงกูว่าแล้ว3pจริงๆด้วย just as plan บักพระเอกเลย ได้ทั้งแฟนสาวได้ทั้งสาวเมดส่วนตัวฟินเลยสิ  ไม่แน่อีกไม่นานพี่จีนอาจสร้างได้สำเร็จก็ได้นะ

biggiggog

ก็เล่นสร้างมาเหมือนซะขนาดนั้น แล้วพระเอกดันมีใจซะงั้น
ก็คงต้องเลยตามเลย

งานนี้เมื่อความเห็นตรงกัน ความสัมพันธ์ก็ยืดยาว
ถูกใจพระเอกจริงจริ๊ง
ขอบคุณมากๆครับ

liverpudlian

น่าจะจบแบบฮาเร็มล่ะ มีความสุขกันทุกฝ่าย

หลังอ่านจบ
- ได้อยุ่ด้วยกันทุกคน แบบนี้ล่ะดีที่สุดละ

altiskaizer

พระเอกได้ทั้งนางเอดและหุ่นเลย ควบสอง

[S]ha[D]ow◕‿◕

จบHarem End ครับ ผมว่าเดี๋ยวต้องมีตัวใหม่เพิ่มแน่นอน(รอดูต่อไป)

อ้าวเวร หน้าแหก!! มี2ตอนจบจริงดิ ปกตินักวาดท่านนี้อย่างน้อยเรื่องนึงต้องมีหลายตอนนี่หว่า แนวนี้ก็ดีอย่างบำรุงตับได้ดีเหลือเกิน ::Glad::

pj762856

เจอแซนวิดแน่ๆ  ล่อทั้งคนและหุ่น  ซื้อ 1 แถม 1  สุดยอด  เหมือนเอาคู่แฝด

ddcc

ผมว่าสุดท้ายก็เบิ้ลสอง แต่ถ้าผมเป็นพระเอกผมจะบึ้มดรอยทิ้ง นิสัยทั้งร่าเริงผิดปกติ ยันเล็กน้อย ยังขี้แงอีก โว้ะ
นั่นไง เบิ้ลสอง 3P=นิพพาน

siwapol55

ปูเนื้อเรื่องมาอย่างนี้ ตอนจบควบสองแน่นอน
ขอบคุณมากครับ
เดาตอนจบถูกสักที หลังจากที่เดาผิดมาหลายรอบ
สบายเลยพระเอกได้ทั้งแฟนได้ทั้งเมด

kanrayi jacky

กลับเป็นว่ารู้เลยทันทีก็สมหวังกันทั้งคู่แต่มาทิ้งให้คิดตอนโปรแกรมเริ่มสตาร์ทนี่ซิเดี๋ยวจะต้องเป็นเมดหุ่นยนต์ตัวจริงมาแยกริกุโตะกับอายามะแน่ๆ

kanrayi jacky

กลับเป็นว่ารู้เลยทันทีก็สมหวังกันทั้งคู่แต่มาทิ้งให้คิดตอนโปรแกรมเริ่มสตาร์ทนี่ซิ
เดี๋ยวจะต้องเป็นเมดหุ่นยนต์ตัวจริงมาแยกริกุโตะกับอายามะแน่ๆ