ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apiwat1996

ช่างใจกว้างเหลือเกิน มีแบ่งคนอื่นร่วมสนุกด้วย

กลัวกระดาษหมดก็เขียนขออีกเล่มสิ ไม่เห็นจะยาก

CoolNook Thangsakul

ขอกระดาษแบบนี้ซักเล่มซิครับ  ถ้าได้มา ก้อนับว่าใช้ชีวิตคุ้มละ

CoolNook Thangsakul

หน้าสุดท้าย เอาจริงๆ ผมอยากได้เงินก่อน ได้ ญ มากกว่านะ จะเอาไปซื้อ คอมเอ็กตรีมซักเครื่อง

sineck

เป็นกำลังใจให้นะครับ

ตอนจบจะหักมุมไหมเนี่ย

สุดจัดปลัดบอก 555

theundead

พระเอกสายเพื่อแบบนี้น่าสนใจทำให้เห็นตรรกะแปลกๆดีหยุดเวลามันธรรมดาไปละ
สุดๆเลยไปให้สุดแบบนี้ดีแล้ว

inwyin

Sex note มันมีแต่แผ่นหรอครับหรือมันฉีกมา

ตอนแรกนี้เหมือนเล่นสนุกตอนสองนี้HC มาเลยแหะ ::Evil::

Kingkong Keang

น่าจะมีตอนเจอกะดาษ อยู่มีเลย แต่ก้อสนุกมากครับ อยากได้มาเขียนมั่งโว้ยยย 555
ถ้าจะเขียน จะขอเงินเข้า 1000 ล้าน จะเอากับดารานางแบบทุกคนทุกวันไม่ซ้ำ 555

bomb1021

พระเอกใจดีเกิ๊นมีแบ่งปันด้วย

แต่มันมีผล ชม เดียวเองหรอ เกิดเจอแจ่มๆนี่ ชม เดียวยังไม่สะใจเบย 55555

กระดาษมีหมดมั้ยยยย ถ้ามีละขอเพิ่มได้ป่ะ 5555

edit ถ้าผมหรอ ขอเปลี่ยนจากสวนสาธารณะเป็น motor show แทนได้มั้ย บันเทิงแน่นอน 5555

mothza01

ชือเรื่องเข้าเค้าคล้าย ๆ เรื่องเสียวสมัยก่อนเลย sex note ถถถถ
ไม่นึกว่าจะมีคนเอามาวาดเป็นการ์ตูน อ่านต่อแปป...

ps.sp

funfuen

หือเขียนอะไรก็ได้แบบนี้มันตื่นเต้นยิ่งกว่าหยุดเวลาอีก
::Confident::i รู้จักแบ่งปันแบบนี้โลกถึงน่าอยู่ แวรี้กู้ด

XYZ

เป็นไอเท็มที่เจ๋งจริง แต่อ่านแล้วเข้าใจว่า ทุกอย่างที่เขียนจะเป็นจริง แต่ถ้าเป็นเหตุการณ์จะต้องจบภายใน 1 ชม ไม่งั้นจะได้สติ แต่ชอบตรงแม่บ้านโนบรานี่บะ เด็ดมาก

ขอบคุณครับ

ส่วนตัวรู้สึกว่าครึ่งเรื่องหลัง เดินเรื่องคล้ายครึ่งเรื่องแรกมาก แต่ที่อยากติดตามต่อตคือตอนหน้า ที่ตัวพระเอกจะเริ่มใช้โน๊ตที่โรงเรียน และใช้แก้แค้นครับ

bramasole

กระดาษชิ้นนี้แถวได้จากแถวไหนครับลูกพี่ บอกพิกัดผมหน่อยยยย  ::JubuJubu::

ถ้าเป็นผม ผมก็จะทำคล้ายๆพระเอกเนี่ยแหละ แฮกๆ แต่คงไม่ขนาดพ่อจัดลูกน่ะ

koper2sunfad

Fuck note  ::Doubt:: กระดาษจะมีวันหมดไหมน้อ 555 แต่ที่อยากรู้หน้าตายมทูต fuck note จะเป็นแบบไหน  ::Evil::

อ่านไปอ่านมาทำไมแนวมันดูบรรยากาศมืดมนจังน้อ  ::Orz:: ::Orz::
แต่ยังไงลายเส้นก็สวยนางเอกน่ารักก็พอละ

Buchido5

เป็นเรื่องที่ภาพสวยและเนื้อเรื่องสนุกมาก แม่บ้านแต่ละคนก็สุด ::JubuJubu::