ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] YES, My Darling : ได้ค่ะที่รัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 16, 2018, 06:59:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตนางเอกในดวงใจจากผลงานของ Homunculus

เอเลน่า มิไฮลอฟ (กู่รักจากแดนไกล)
25 (7.7%)
คิโนะมิยะ อาเกฮะ (ห้องแห่งขวากหนาม)
26 (8%)
พี่น้องจินคุจิ (พี่น้องลองรัก)
33 (10.2%)
โฮดากะ ฟูโกะ (สุมไฟรัก)
6 (1.8%)
คุรางาโนะ ยาโยย (มนต์คล้องใจ)
27 (8.3%)
มิยาฮาระ อิจิโกะ (อิจิโกะคืนรัง)
11 (3.4%)
ฟุรุคาวะ โอโตฮะ (พิศวาสซ่อนเร้น)
27 (8.3%)
คุซุมิ ยูกิ (เจ้าหญิงเงียบ)
17 (5.2%)
คายาโนะ ริทสึกะ (ภรรยาวัยใส)
58 (17.8%)
นานะสึกะ โอเสะ (ได้ค่ะที่รัก)
75 (23.1%)
อาคาชินะ โฮตารุ (คืนเหงา)
20 (6.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 325

noohun

หนูโอเสะนี่ เรียนม.ปลาย ส่วนพระเอกเรียนมหาลัยสินะ สาวเมด+เพื่อนสมัยเด็กสายน้องสาว+ผมทอง ส่วนผสมสุดยอดจริงๆ

Love Luck

ผลงานของอาจารย์ท่านนี้ทุกเรื่องฟื้นฟูพลังชีวิตได้ดีมาก ดีต่อใจจริงๆ อยากมีเมดน่ารักแบบนี้มาอยู่กับตัวเองบ้างจัง  ::WooWoo::

nekki

นึกว่าเพื่อนสาวคัพGจะได้มาแจมด้วยซะอีก ตอนจบนี่หึงพระเอกใช้ไหมครับโอเสะจัง...

freelance

ถ้าไม่มีใจให้ไม่ตามมาอยู่ด้วยหรอก

dogger2006

รู้สึกถึงความยันเล็กน้อยถึงปานกลาง  ::Oops::

gtonizuka

อยากได้สาวต่างชาติ 1 ที ครับ เลือกเรืองนี้เลยละกัน

keatmano

วิธีจัดการให้ไม่ไปนอกบ้านที่ดีเยี่ยม .... สุดยอดดดดด  ::HoHo::

yopern

อยากมีเมดแบนี้จริงๆ ทั้งน่ารัก แถบเอาใจเก่ง และเป็นรักแท้ด้วย ดีจริงๆ

dreamlost

แม่คุณนี่แสบใช่เล่น

แป๊ป ๆ ป่องแน่นอน

HypN♥s

จำนางเอกไม่ได้ซักเรื่อง อ่านผ่านแล้วผ่านเลย  ::DayDream::

เรื่องนี้นางเอกก็น่ารัก ลูกครึ่งซะด้วย โหวตเรื่องนี้แหละ  ::GiveMe::

เรื่องนี้นางเอกน่ารักสุดๆ รักตั้งแต่เด็กแล้วซินะ

นอกจากจะน่ารักแล้วยังให้พระเอกเปิดบริสุทธิ์อีกด้วย(แถมอันเซนด้วย) โดนเลยครับ

แถมจบได้น่ารักมาก

โหวตเรื่องนี้แหละครับ ฟันธง!!  ::KO::

dxoogo124

fu.soo

elviswhat

hjvgj gyugyu

::Dozy:: ::Dozy:: ::Dozy:: ::Dozy::

เม้นท์มักง่าย อีโมอย่างเดียว
แบนถาวร

vast