ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Nepenthes [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 18, 2018, 06:31:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BlackSkuLL

ไม่ใช่ว่าดูทรงแล้ว ต่างคนต่างชอบกันอยู่แล้วหรอกนะ ไอ้พระเอกเราก็ไม่กล้าเลย สบตายังกลัวเลยมั้งเนี่ย เดือดร้อนนางเอก 555 ต้องมาอ่อย เอาจริงๆ ถ้าพลิกล๊อคได้ผมจะชอบมาก
---------------------------------------------
อ้าวไอ้บ้าเอ้ย ไม่พลิกล๊อค แถมโดนหญิงจับกด โคตรฮาเลย แนวนี้อ่านๆไปเพลินดี ชอบลายเส้นจารย์คนนี้มาก 

niceanglev

เจอรุ่นพี่รุกขนาดนี้ เป็นผมจับกดเลย ไม่ต้องโดนรุกขนาดนี้แล้ว
edit : แฮปปี้ๆๆๆๆเอนดิ้งสุดๆ ผมว่าน่าจะมีภาคต่อนะ

KPS176

อย่าได้รีรอเลย อ่อยขนาดนี้แล้ว ต้องจัดแล้วล่ะ  ::Fighto::

ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

hiruma

ขอบคุณนะครับ ลายเส้นดูดีมากเลยครับ55

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

Teenee

มองชะน่าจะได้น่า ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

jiamjiam

ไอ้หนุ่มมองรุ่นพี่สาวสวยแบบตาไม่มองทางอื่นเลย ใครๆเขาก็รู้ว่าหลงรัก

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

Sahasawat Khmtawai

ก่อกวนบอร์ดโดยอ้างอิงการ์ตูนมาทั้งเรื่อง
แบนถาวร

pfrankz

รุ่นพี่ใจถึงดูแล้วรุ่นน้องนี่ไก่อ่อนน่าจะต้องให้รุ่นพี่เป็นคนนำแน่ๆ

ร้อนแรงกันจริงๆเห็นแล้วอยากมีรุ่นพี่แบบนี้บ้างจะไปหาเองไม่ต้องให้มาลากเลย

jochohaha

ดูจากสายตารูปแรกรุ่นพี่น่าจะรู้อยู่แล้วว่ามีคนแอบมองอยู่ มาแนวนี้นี่ น่าจะรุ่นพี่ก็แอบชอบอยู่นะครับ

หลังอ่านจบ
ทำไมตอนเรียนไม่มีรุ่นพี่แบบนี้บ้างนะครับ สายลุย รุกก่อน ไฟแรงมาก แปลดีมากครับ ต่างคนต่างสปาร์คกันอยู่แล้วนี่เอง เลยง่ายเลย

game2539

พระเอกมันไก่อ่อนจนรุ่นพี่ต้องรุกหนักแบบนี้อนาคตคงโดนรุ่นพี่คุมแน่

Edit:รุ่นพี่เป็นฝ่ายนำแบบนี้อนาคตถ้าแต่งงานกันพระเอกคงขัดขืนเมียไม่ได้แน่นอน

Phoowadol

เจ้าหนุ่มคนนี้ ดูไม่ค่อยกล้าลุย สักเท่าไหร่นะ แอบชอบเขาแต่ก็ได้แต่แค่เฝ้ามอง แล้วแบบนี้เมื่อไหร่จะได้กันสักทีหละ  ดูๆไป รุ่พี่สาสสวยคนนี้ก็เหมือนจะรู้ตัวด้วย ว่ามีคนแอบส่อง และก็แอบชอบเขาด้วยเหมือนกันนั่นแหละ. แค่รอให้เจ้าหนุ่มมันเปิดตัว แต่จนแล้วจนรอด เจ้าหนุ่มนี่มันบื้อบืื้อ...เจ๊เลยต้อง ลุยเอง เข้าหาแบบนี้หละ ง่ายที่สุดละ จะเดินหน้าสานต่อ รึจะปอดแหก ต้องวัดใจ เจ้าหนุ่มน้อยหน้ามน คนนี้แล้วหละ. และก็เชื่อว่า น่าจะได้ไปต่อนะ ดันให้สุดทางนะครับ อิอิ  เอาใจช่วยเจ้าหนุ่มให้มันมีความกล้า อีกนิด ได้ ดันชัวร์ ::Evil::
Edit  โห เจ๊เธอหื่นได้ใจจริงๆ ลุยเดินหน้าเองตั้งแต่ต้นจนจบ เลย สมกับเป็นสาวยุค4G. เลยเนาะ ว่าแต่เจ้าหนุ่มน้อยเองก็คงได้แต่เป็น ผู้ตามที่เชื่อฟังที่ดีตลอดไปสินะ อิอิ ดูเอาเถอะ นางขัดใจได้ซะที่ไหน  จะเอาเดี๋ยวนี้ก็ต้องเอาให้ได้สิ555  เห็นปะ ตาขวางใส่ จนหงอหมดแล้ว เอ่อ....นี่ตกลงจะโชคดีหรือโชคร้าย กันแน่นะ พ่อหนุ่ม 555

zeroboy

คือ ดูยังไงก็เป็นแผนของนางเอกอ่ะนะ คงจะแอบชอบอยู่ด้วยกันทั้งคู่แบบนี้ก็น่าจะแฮปปั้เอนด์ล่ะนะ  ::Sweat::

ก็คิดไว้นะว่ามันจะมาเป็นแผนของนางเอก แต่ไม่ได้คิดถึงว่านางเอกจะถึงขั้นมัดพระเอกแบบนี้ แต่ถ้าเป็นผมจะมามัดมือทำแบบนี้นะบอกเลยว่า...ยอม ::Bloody::

artboy410

ชายนี้ขี้ขาดจังหนีตลอดเลยทั้งที่แอบมองเธออยู่นะนี้ เจ้าตัวมองกลับถึงกับไปไม่เป็นขนาดหญิงสาวรุกหนักเลยนะ

Edit
โหรุกซะขนาดนี้ จนชายเหมือนกลายเป็นฝ่ายรับเลย เหมือนนางเอกจนใจออยเปล่านี้แรกๆ หรือเป็นแผนที่วางเอาไว้

ball ll3

ตอนเห้นตัวเอกคิดว่าอาจปวดตับ5555 ที่ไหนได้นางเอกสายรุกนี้ว้า ตัวเอกชอบแล้วมึงจะทำตังน่าสงสัยทำไม

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

zero21

โอ้โห อ่อยขนาดนี้แล้ว ถ้ายังไม่กล้าอีก ก็แย่แล้วนะครับ ว่าไปนั้น เป็นเราก็ไม่กล้าเหมือนกัน 555

หง่ะ รุ่นพี่สายรุกเหรอเนี้ย ก็ดีแล้ว ไม่อย่างนั้นพระเอกก็ไม่กล้าสักที 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com