ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Eakkasit Sutthajitto

นางเอกสวยและเซ็กซี่แต่พระเอกซื้อบื่อ ::HoHo::

niceanglev

คู่นี้ทำไมเหมือนจะจากกันแล้ว จากกันลับเลยหล่ะ

edit อ่อ มาจากอนาคตที่คบกันอยู่แล้ว โอ้ว

Akira Watanabe

::Crying:: ความฝันใช่ไหมเนี้ย พอตื่นมาก็ไม่เหลือใคร ฮือ ๆ ...

::Angry:: ทำไมมันตัดจบแบบนี้ฟ่ะ  ผุ้หญิงคนนั้นอาจจะมาขายประกันก็ได้

Taddsza

นางเอกสวยมากเลยครับ ขออย่าให้แค่ฝันเลยครับ

แมงโก้ส้นตีน

ย้อนอดีตกันแบบนี้ น่าจะจบแฮปปี้นะ หวังให้เป็นเช่นนั้น  ::Shy::

zeroboy

ุ้ถ้าสมารถย้อนเวลากลับไปได้จริงๆก็ดีสินะ มีหลายเหตุการณ์เลยที่อยากจะกลับไปแก้ไข แต่ในชีวิตจริงมันทำไม่ได้  ::Crying::

aekkachai052

แนวนี้ถ้านำไปสร้างเป็นการ์ตูนหรือAVคงดีไม่น้อยครับ

mr_animalz

เนื้อเรื่องปูมาหวานเจี๊ยบ
ตอนจบจะหักมุมมั้ยเนี่ย

::Reader:: ::Reader::

so42389

"ถ้าตอนนั้นเราคบกันได้นานกว่านี้ก็คงจะดี".....มันจุกจริงๆคำนี้ทำไมเหมือนชีวิตเรา ::Orz:: ::Orz::

วันนพ คณานุสรณ์

สุดยอดไปเลยครับ ฝันแบบนี้ดีจริงๆ

siwapol55

อันนี้ฝันหรืออะไรกันแน่นะ น่าลุ้นตามสุดๆ
ขอบคุณมากครับ

en541010

เนื้อเรื่องแบบนี้น่าจะจบแบบ feel goods ิบ่าพลิกละกัน55

trong5171

ความเป็นไปได้
1.ฝันกลางวัน
2.ผี
3.ตัวจริง

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้ฝันหรือความจริงนี้แต่จะฝันหรือความจริงถ้าเป็นฝันก็คงจะฝันดีมากเคียวสุเกะฟุจินามิหุ่นสุดยอดมาก

gtonizuka

แหม่ ดูรูปอยู่ๆก็ได้ย้อนไปจุดคลายแม็กเลย น้าย้อนไปบ้างจัดเลย