ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 61 : กรรมลิขิต pt3

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 09, 2018, 11:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seri karunathep

ฉากนี้อ่านแล้วน้ำตาจะไหล สงสารหมอพลอยกับพี่กร ท้ายๆของตอนขอเป็นน้ำอย่างอื่นไหลมาชดเชยหน่อยนะครับ

ninja699

้เจอลุงสุดฮอท หมอน้ำแข็งก็ละลายเป็นธรรมดา

VsKenny

shevchenko55

ตอนนี้ไม่มีโหวตอะไรแฮะ ยังไงซะหมอพลอยก็เป็นหนึ่งในดวงใจครับ หวังว่าจะไม่มีหักมุมนะครับ ฮาๆ

panax

ครูเบสคือตัวจริงเหรอครับเนี่ย
แล้วหมอพลอยของผมละครับ   ไหนจะเด็กๆอีก

Anan Saidakhot

boonde madee

ตอนนี้จะมีฉากเสียวมั๊ยนะ
รึว่ามีแต่ฉากหนังชีวิต

ones26421

เป็นลุงพลเนี่ย ลำบากใจเหมือนกันะ  มีเข้ามาในชิวิตตลอด ตัดสินใจลำบากจริงๆ

the_nation

no image

ว่าๆไปก้อสงสารหมอ ที่ต้องโดนบังคับให้เลือกทางที่ไม่ได้เลือกเอง

Ronin21

อยากรู้ว่าลุงพลจะช่วยให้หมอพลอยไม่ต้องแต่งานยังไงคงต้องตามลุ้นกันต่อไปแล้วหละครับ ขอบคุณคุณ nato87 ด้วยนะครับจะติดตามผลงานตลอดนะครับ ^^

ขอนลอย บักเคียบ

ในที่สุดกะมาซะทีอ่าวหมอพลอยไม่ใช่คนสุดท้ายหรา

babbom

แง้วๆๆแล้วหมอพลอยของผมหละครับ เหตุไฉนถึงเป็นอย่างนี้ ครูเบสท์เป็นที่สุดของลุงพลไปซะได้

rasata

surasek

อ้าวกำ ไปตอบผิดกระทู้ 555 รออยู่ว่าหมอเบสท์จะโดนอะไรบ้าง จะมีฉาก หมอพลอย เบสและลุงพล มั้ยครับ