ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fue] Konkatsu no Susume คำขอก่อนแต่ง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 23, 2018, 06:42:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้อยู่ในมังงะชุด [Fue] Fella Hame Lips

ตอนแรกว่าจะแปลทั้งเล่มเลย แต่เจอSFX เข้าไป คลีนยากมาก เลยขอเรื่องนี้เรื่องเดียวพอ

เนื่องจากเรื่องนี้คลีนยาก ขอซ่อนข้อความหน่อยละกัน

เรื่องนี้ผมเสิร์ชดูแล้ว มีคนแปลแล้วในเว็บเสียเงิน แต่ว่าแปลได้มั่วมาก (หรือผมอาจจะแปลมั่วเองก็ไม่รู้นะ)

อย่ากระนั้นเลย แปลใหม่ให้อ่านกันดีกว่า

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ต้องเคยเม้นท์งานแปลของผมนับจาก 1/1/17 ไม่น้อยกว่า 20 เรื่อง
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
3.  คนที่เพิ่งจะมาเม้นท์ติดๆกัน โดนแบน 365 วัน โดยไม่มีข้ออ้างใดๆ
4.  คนที่ไม่เคยเม้นท์แล้วเพิ่งจะมาเม้นท์เพื่อขออ่านโดนแบน 365 วัน
5.  คนที่เม้นท์สั่วๆ เม้นท์มักง่าย เม้นท์อีโมอย่างเดียว โดนแบนถาวร
***กรุณาอ่านกติกาอย่างละเอียด***

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nekki

หะฝ่ายหญิงเปิดประเด็นเองแบบนี้เลยรึ หายากนะนี่ ไม่เวิรืจิน ก็ก้านโลก ละแบบนี้ แต่ดูนาจะเวอรืจินมากกว่า

ปล. เดาผิด... ช่วงนี้เดาเนื้อเรื่องที่ท่านฮิปแปลผิดบ่อยจัง

555 อาจจะมีพลิกมั่ง ไม่งั้นไม่ซ่อนข้อความหรอก

elviswhat

เรื่องนี้เหมือนเคยผ่านตามาเหมือนกันนะครับ ตามที่ท่านฮิปกล่าว แปลกันคนละแนวเลย

ไม่รู้ว่าใครมั่วกว่าใคร

freelance

จะแต่งกันมันต้องเข้ากันได้ ยิ่งมีความคิดแบบเดียวกันยิ่งดี

grigori00

ฝ่ายหญิงเปิดมาแบบนี้ ก็เสร็จสิค้าบบ อยากรู้ว่าจะเร่าร้อนแค่ไหน ฮ่าๆ

Gunitle

นางเอกเรามึนจริงๆ พระเอกก็ตามน้ำ เสร็จสิครับแบบนี้555 ขอบคุณมากครับผมมม

foxmozz

นางเอกเปิดงานก่อน 555 เป็นผู้หญิงตรงประเด็นดี

yopern

อ้าวมีการพิสูจน์กันแบบนี้ ต้องมี 2 เด้งแน่

SickSleeplab

ตัวเอกเราก้ไม่น้อยหน้าตอบแบบทันควันเลย ใครรุกกันแน่เนี้ย

jw4321

นางเอกก็ใช่ย่อยยน่ะ จะเป็นอย่างไรต่อไปน่ะ

kaithai

"หญิงสาว  : ขอความจริงใจต่อกัน"
"ชายหนุ่ม  : ขอตรวจเช็คร่างกายของเธอ ที่นี่ ทันที"   

นี่หรือคือการ สัมภาษณ์การแต่งงาน  เดี๋ยวนี้

ก้าวหน้า ก้าวไกล ไปเกิน 4.0 แล้ว

saturn

ก่อนคบกันขอเชคก่อนว่าเข้ากันได้ดีไหม  แหม่  ทำไมไม่เจอแบบนี้มั่ง

keatmano

ดีจังเลย ได้เช็คร่างกายซึ่งกันและกันก่อน ... สงสัยคงต้องมีสเต็ปต่อไป หลังจากเช็คสภาพร่างกายแล้ว คงต้องทดลองว่าการใช้งานดีหรือเปล่าด้วย ... รับรองว่าต้องเป็นไปตามนี้แน่ ๆ ... หนุ่ม ๆ เราไม่พลาดอยุู่แล้ว  ::HoHo::

แหม ... โดนร้องเรียนเรื่องเสียงดัง อันนี้พวกเราชาวหื่นไม่สนอยู่แล้ว  ::HoHo::

mari mobar

ไอ้หนุ่มโดนหญิงเปิดก่อนซะแล้ววว  ::Hmmm:: ::Hmmm::

ไม่เคยเม้นท์ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน 90 วัน

wender_111

คือเวอร์จิ้นทั้งคู่ใช่ป่ะ แถมฝ่ายหญิงยังอินโนเซนอีก เลยมาจบการดูตัวด้วยการเสียบ แฮ่

ป.ล. ความกร้านโลกและความร่านนี้มันคืออัลไล พลิก พลิกสุด ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ