ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วิธี แก้ร้อน !!!

เริ่มโดย snake22, เมษายน 07, 2024, 03:07:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

snake22

::Horror::

ร้อนบัดซบอย่างนี้ 

พาหลานสาวร่วมโลกเข้า รร.

น่าจะช่วยได้ ?

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Clint Luump

รรแอร์เย็นๆ ช่วยได้แน่นอนครับ แต่อยู่ไปซักพักน่าจะเหงื่ออก  ::HeyHey::

pankea

แอร์เย็นๆคลายร้อนแต่เหงื่อคงออกเพราะเย็ดกันนะรูปร่างน่าอุ้มเย็ดซะด้วย

birdramon2

วิธีนี้ น่าจะคลายร้อนได้อยู่ ค่อยๆทำนะ เด๊๋ยวเป็็นลม

tuest

tinyspear

hehajoke

Pepe Indy

เปิดแอร์ที่บ้านเปลืองค่าไฟ ไปเปิดที่ รร ดีกว่าเยอะ ::Confident::

Popoing

nowhereman

ไม่น่าจะช่วยให้หายร้อนได้นะครับแบบนี้ น่าจะร้อนกว่าเดิม

napalm007

แอร์เย็นๆ จะทำให้ บรรยากาศ สดชื่นตามนะครับ

Aj33

อุณน่าจะสูงปิ๊ดปิ๊ดๆๆๆๆๆ แน่ๆ

Anarchy99

ขั้นแรกต้องนอนแช่อ่างก่อนพอให้หายร้อน จากนั้นก็เย ด
กันต่อ

Schnitzel

น่าจะร้อนกว่าเดิมมากกว่า ร้อนจนเหงื่อแตก