ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thepkung

พี่พล พี่พล เสือซ่อนเล็บแน่ๆ แอบเชียร์พี่พล 555

worakrit

สนุกมากครับ ติดตามตลอด อยากให้น้องพิมเสร็จอีกครั้งจัง   นาน่าจะโดนรุมอีกสักครั้งน่าจะดีนะครับ

momotaro z

densanova

น่าจะสารภาพไปเลยอยากรู้ว่านาจะว่าไง

ziggy2

::Sweat:: เสียดายน้องพิม แต่อย่างที่ write บอก สามีนาไม่เก่ง  ขอบคุณมากครับ

sukray ruktum

น้องนานี้สุดยอดมากเลยครับได้ทุกคนที่หมายตาเลยที่สุดจริงๆๆ

สมปอง บุญ

Slave

อุตสาห์ลุ้นว่าถ้าสามีไปเจอจะๆแบบนั้นจะเกิดไรขึ้นบ้าง ที่ไหนได้โดนน่าเปลี่ยนเรื่องมาขู่ทีหงอยเลย...ผิดขาดจังนิ  5555

Pudit Kaewkalong

รออ่านหลายวันไม่ไหวครับ ขาดไม่ได้ล่ะครับอ่านทุกตอนขอบคุณครับที่มีเรื่องราวดีๆมาแบ่งปัน

xonly-1454

ตอนแรกๆคุณสามีก็สนับสนุนเพราะอยากให้น้องนามีความสุขเต็มๆ เพราะตัวอาจให้ไม่ได้เต็มที่  แต่พอนานเข้าน้องนาเตลิดใหญ่ ดูจะติดใจซะแล้ว  ยิ่งได้ฟังที่พูดกับเจ้าโจ ปวดใจแทนคุณสามี  สำหรับรายนี้ น้องนาคงเห็นว่า 5 ล้านมากเกินไป เลยต้องมีอะไรชดเชยให้บ้าง

vector

piak1

hnumhnum

momosis

นานี้สุดๆจริงครับ คนเขียนเก่งมาก ทำให้รู้สึกไม่โกรธนามีแต่ความเสียว สุดยอดเลยครับ

kaznuri01

น่าเสียดายผัวนาคงมีเสียวกับหญิงอื่นไม่ได้อีกและ เจอนาขู่หน่อยถึงกับยอมทุกอย่าง ไม่กล้าเถียงเลย หุหุ