ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Beauty and the Beast โฉมงามกับเจ้าชายอสูร [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 18, 2018, 03:12:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exllector

ยังไม่ทันได้เข้าบ้านเลยโดนซะละ

อีดิท รอดตายเพราะฉี่ใช่ไหมเนี่ย555

Sahachat Tono Tosalee

akasaboy

กลับบ้านไปเดี๋ยวก็คิดถึงแน่ ๆ กลับมาไว ๆ นะ

555+ ชวนทำความสะอาดทุกวัน
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

pamaaeng

ว้าวๆๆๆๆๆ
ตรงนั้นมันสกปรก ชั้นจะทำความสะอาดให้เธอเอง

มุกขอเลียขอเย็ดแบบนี้
ขอยืมเอาไปใช้บ้าง ดีกว่า

::WooWoo::

เพิ่งรู้ว่า น้ำไอ้นั่น เป็นปุ๋ยอย่างดี

fillisfox

อสูรเป็นคนดี ฉีของเธออร่อยมาก นี่สายเบิร์นชัดๆ แถมยังช่วยเอาเครื่องทำความสะอาดยัดทุกวัน

โอ้โฮ คำสาปนี้แก้ด้วยฉี่ของเธอนี่เองเบลล์ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

hentaiknight

น้องเบลล์ ใสซื่อ กับ อสูรสายเบิร์น
อ่านไปฮาไปครับ มันน่าเป็นการตูนมุก มากกว่า การ์ตูน H
ตอนแรกนึกว่าอึ๊บเสร็จแล้ว อสูรจะกลายร่างกลับเป็นคน แต่ก็ไม่ เลยสงสัยว่าน้องเบลล์จะแก้คำสาปยังไง

edit
ลุงอสูรแกเป็นสายชอบกินฉี่เหรอเนี่ย ?????

Uzumaki Naruto

จะไร้เดียงสาไปไหน
-จะทำความสะอาดให้
-ไม่เคยมีใครทำอย่างนี้มาก่อน

Edit: หลังๆผมว่าเนื้อเรื่องมันธรรมดาไปนะ ไม่มีจุดพีคเลย

ten gilon

Crypt

สุด ๆ ไปเลยเจ้าชายอสูรกลัวฉี่เลอะสวนเลยซดซะ

ขัดกันทุกวันไม่ป่องซักทีนะ

mikey0431

ไปซะเถอะเจ้าหญิงของค่า  ::Crying::
/// น้ำ.....ล้างคำสาป  ::Bloody::