ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ห้องแช้ท

เริ่มโดย sarawoot, มีนาคม 22, 2014, 09:35:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริง ที่เกิดขึ้น ผมกะหมวยเล็กพบกันโดยบังเอิญในห้องแช้ท คืนนั้น เธอเพิ่งจะเลิกกะแฟนมาสดๆ ความที่เราอยู่ห่างกันมาก กว่าจะได้เจอกันก็คุยกันรู้จักกัน รักกันเป็นเวลาถึงห้าเดือน หมวยเล็กเป็นนักศึกษามหาลัยเอกชนแห่งหนึ่งแถวๆรังสิต เธอน่ารักมาก ขาวสวยหมวย เธอบอกผมว่าไม่เคยเสียตัวให้ใคร หมวยเล็กสัญญาว่าจะมาหาผมเมื่อผมไปกรุงเทพ ผมไปกรุงเทพ พักที่อพาทเม้นแห่งหนึ่งแถว ราชเทวี เรานัดเจอกันที่ เมเจอร์รัชโยธิน หมวยน่ารักเหมือนกะที่ผมเห็นในรูป เธอถามว่า จะไปใหนกันดี ผมก็บอกว่า ไม่ไปเอาของฝากที่พี่ซื้อมาให้ก่อน เหรอ ช้อกโกแล๊ต น้ำหอม ที่ผมซื้อมาให้ เธอตอบตกลงอย่างว่าง่าย ผมพาเธอขึ้นรถไฟฟ้าไปยังที่พัก ในขณะที่เธอนอนเล่นบนเตียงผม ทานช้อกโกแล๊ตที่ผมซื้อมาให้อยู่นั้น ผมก็นอนกลิ้งไปมาข้างๆเธอ คุยกันไป เนื้อตัวก็เสียดสีกันไป ผมเริ่มกอดเธอหลวมๆ หมวยไม่แสดงอาการรังเกียจ ผมเลยเริ่มหอมแก้ม จูบตามคอ ตามแขน เธอก็ไม่แสดงอาการปกป้อง ผมเอามือจับนม เธอเริ่มมีอาการอึดอัด แต่ก็ยังไม่ปัดป้อง ผมก็เลยเอามือล้วงเข้าไปใต้บรา โอ้โฮ นมยังแข็ง หัวนมนิดเดียว ขนาดประมาณสามสิบสองได้ ผมเลิกเสื้อในขึ้น เห็นนมสาวจีนแล้วใจจะขาดให้ได้ มันขาว เนียน สวยมากเลย ผมระบมจูบแทบไม่ทัน เธอแอ่นอกดิ้นพราดๆ เสียงกระเส่า พี่แทนขา พี่แทนขา เหมือนกับไม่รู้ตัว ผมเริ่มจูบต่ำลงมาเรื่อยๆ จนถึงหน้าท้องขาวเนียน คราวนี้ เธอเริ่มได้สติ เอามือมาดึงขอบกางเกงไว้ไม่ยอมปล่อย เธอบอกว่า พอเหอะพี่แทนขา อย่าทำเลย ผมก็เลยต้องใช้แผนสอง เลื่อนตัวขึ้นไปประกปจูปปาก ดูดนม แทรกตัวเข้าหว่างขา พยายามเอาควยเสียดสีกับหีของหมวย หมวยคงจะมีอารมณ์ เธอถ่างขาออกยอมให้ผมขยี้เนินเธอเล่นอย่างลืมตัว ผมสีไปก็เอามือมาลูบหีเธอไปด้วยสร้างความกระสันต์ให้แก่หมวยเล็กอย่างที่สุด คราวนี้ ผมเริ่มแผนสายฟ้าแลบ โดยการล้วงมือผ่านขอบกางเกงเธอเข้าไป โชคดีที่หมวยมีหน้าท้องเรียบ มือผมจึงผ่านเข้าไปได้อย่างรวดเร็ว ผมแตะอะไรในนั้นบางส่วน อย่างรวดเร็ว อาจจะเป็นแตด หรือว่าร่องของเธอก็ได้ นิ้วสัมผัสความชื้น ผมรู้ว่าแฟนมีอารมณ์แล้ว จึงพยามยามใหม่ ปลดกระดุมได้เท่านั้น ไม่ทันจะรูดซิป เธอก็ขัดขืนอีก ผมก็พยามยามที่จะถอดกางเกงเธอให้ได้ แต่เธอไม่ยอม ผมจึงดึงกางเกงเธอลง ทั้งๆที่ซิปยังรูดไม่ลง กางเกงเธอเลื่อนลงมาจริงๆนั้นแหละ ผมเห็นเนินขาวๆ คิดว่าเห็นร่องนิดนึง แต่สงสัยว่า ทำไมถึงไม่เห็นหมอยซักเส้น ผมกดหน้าลงไปที่เนิน ดูดพยายามจะเลียร่องที่โผล่มานิดนึง ให้ได้ หมวยสู้สุดฤทธิ์ จับขอบกางเกงไว้แน่น แต่แรงสาวตัวเล็กๆ จะมาสู้แรงตัณหาของผมได้ไง ในที่สุดกางเกงนอก กางเกงใน ก็รูดลงไปถึงเข่าพร้อมๆกัน สิ่งที่ผมเห็นอยู่ข้างหน้า มันทำให้ผมถึงกับแทบคลั่ง หีของหมวยเล็ก ไม่มีหมอยแม้ซักเส้น ถึงแม้ผมจะคุ้นเคยกับหีที่ไม่มีขน แต่ผมก็รู้ว่า ผู้หญิงฝรั่งนั้น ชอบโกน หรือไม่ก็ขลิบให้สั้น แต่หีพวกนั้น จะเห็นรอยโกนได้ เห็นรูขุมขนได้ แต่ของหมวยเล็ก มันเนียน ขาว แล้วก็มองไม่เห็นรอยขุมขนเลย ถ้าไม่รู้แน่ว่าเธอเป็นนักศึกษามหา ลัย ผมต้องคิดว่า นี่เป็นหีเด็กอายุสิบสองแน่เลย "หมวยไม่มีหมอยเลยหรือจ๊ะ" ผมถามไปก็ลูบไปด้วยความพิศวง "ก็มันไม่ขึ้นนี่คะ" เธอพึมพำด้วยความเขิน ผมก้มลงสำรวจใกล้ๆ แคมหีของเธอปิดสนิทมาก รูแทบจะมองไม่เห็น แตดนั้นแฝงเร้นอยู่ภายในมิดชิด ถ้าไม่อ้าขาออก จะมองไม่เห็นเลย แฟนผมไม่เคยถูกเย็ดมาก่อนค่อนข้างแน่ ผมตัดสินใจดึงควยออกมาจากกางเกง หมวยเล็กเห็นแล้วตาโต เธอบอกคราวหลังว่าตกใจ เพราะไม่เคยเห็นควยมาก่อน ผมกำลังจะลุกขึ้นไปเอาถุงยางมาใส่ แต่ในที่สุดก็มาคิดได้ว่า หีบริสุทธิ์อย่างนี้ สวยอย่างนี้ ถ้าใส่ถุงครั้งแรก เสียดายตายห่า ผมดึงหมวยมาที่ขอบเตียง เลียหีเธออย่างกระหาย อยากให้เธอเปียกเร็วๆ จะได้เย็ด ผมเลียหี เลียแตด พยายามเอาลิ้นเข้าในร่อง แหกขาเธอเท่าไหร่ ร่องก็ไม่เปิด พยายามดันลิ้นเข้าลึกๆ หมวยก็ร้องว่าเจ็บนะพี่แทน อย่าว่าแต่ควยเลย ถูกแค่ลิ้นก็เจ็บแล้ว หมวยดิ้น ตูดไม่ติดพื้นเลย เธอหลับตาร้องซี๊ดซ๊าด มือผมบี้นม ปากก็โจมตีหว่างขาแฟนจนหีเธอเปียก แดงไปหมด ผมทนไม่ไหวแล้ว จับเธอมาขอบเตียง เอาขาอ้าออกจับหัวควยมาถูที่ร่อง นิ้วก็พยายามเขี่ยแตดเธอ หมวยส่ายก้นด้วยความกระสันต์ ผมดันควยเข้าไป แคมหี กะรูของเธอผลุบตามหัวควยผมเข้าไป ผมพยายามหลายหน ถึงขนาดเอานิ้วแหวกแคม แล้วดันควยเข้า มันฝืดจริงๆครับ สิบกว่านาที เข้าได้แต่หัวควย หมวยร้องเจ็บๆ อยู่นั่นแหละ ผมทนไม่ไหว อยากกะเด้าแรงๆ ก็กลัวเธอเจ็บ กัดฟันค่อยๆดันต่อ สงสารแฟน ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหว อยากเย็ดมากๆเลย นึกขึ้นได้ว่า มีถุงยางแบบมีสารหล่อลื่นพิเศษ ผมเลยลุกขึ้นไปหยิบมาใส่ ระหว่างยืนแอ่นควย สวมถุงยางอยู่นั้น หมวยเล็กมองตาม เพราะสิ่งเหล่านี้ เป็นประสบการณ์ครั้งแรกของเธอทั้งนั้น ใส่เสร็จมองมาทางแฟน เธอนอนอยู่ ขาไขว้บนเตียง เอียงตัวไปทางด้านข้าง ผมมองลอดก้นหมวย เห็นหีแฟนเป็นกลีบลอดช่องก้นมา สองกลีบปิดสนิท ไม่มีริ้วรอยว่ามีสิ่งใดเคยล่วงล้ำเข้าไป ผมก็ได้แต่ขอบคุณสวรรค์ว่า ผมจะได้เย็ดเธอเป็นคนแรก จับขาเธอเปิดออก เอาหัวควยถูที่ร่องกะแตดเธออีกสองสามหน ก็ดันเข้าไป ทีนี้ควยผลุบเข้าไปอย่างง่ายดายครับ ถึงแม้ว่าจะคับมาก หมวยเล็กร้องกรี๊ด เธอคงจะเจ็บมาก น้ำตาเธอไหลเป็นทาง ผมดึงควยออกนิดๆ ดันเข้าไปใหม่ ทำอยู่หลายครั้ง ในที่สุด ควยทั้งท่อน ก็จมหายเข้าไปในรูหีแฟนสาวชาวจีนแคม หีเธออ้าออก อมท่อนควยสีคล้ำของผมหมด ผมเริ่มกะเด้าช้าๆ หมวยส่ายเอวร่อนตาม ผมบดหมอยกับเนินเธอ มันคงจะไปถูกะแตดเธอเข้า เพราะหีเธอ ไม่มีอะไรมาบังเลย หมวยบิดเร่าๆ สูดปาก หลับตาพริ้ม เห็นว่าเธอเริ่มผ่อนคลาย ผมก็จับขาเธอข้างนึงพาดบ่า ท่านี้ ควยเข้าลึกกว่าเก่าอีก ผมเย็ดช้าๆ เย็ดยาวๆ หมวย กะเด้งก้นขึ้นมารับเป็นจังหวะ มองแฟนสาวที่นอนให้ผมเย็ดอยู่เบื้อง หน้า ผมแทบจะหัวใจวาย เธอช่างน่ารัก น่าเย็ด น่ากินไปทั้งตัว ผมมองออกไปนอกหน้าต่าง ถึงแม้จะอยู่ชั้นสี่ แต่แถวนั้นก็มีตึกสูงๆเต็มไปหมด อยากรู้จริงๆว่า จะมีใครมองเห็นผมเย็ดแฟนบ้างไม๊ หมวยนั้นก็แปลก เธอไม่ยักแคร์ว่า ถูกแฟนกะเด้าหีกลางวันแสกๆ แถมม่านหน้าต่างยังเปิดหมด ผมทนไม่ไหว ปล่อยขาเธอลง สองมือค้ำพิ้นที่นอนไว้ ผมโยกก้นกะเด้าหมวยแบบสายฟ้าแลบ เสียงหนอกกะแทกหีเธอดังผับๆๆๆๆ หมวยหลับตา กัดฟันกรอด หน้าเหยเก เธอเอื้อมมือมารั้งก้นผม ยิ่งทำให้ผมเสียวใหญ่ เลยกะเด้าแบบไม่เลี้ยง พอน้ำจะออก ผมกดยาวๆสามสี่ทีติดกัน เอาหมอยขยี้แตดเธออย่างรุนแรง หมวยดิ้นพราดๆคงจะถึงไปหลายครั้งเหมือน กัน พอชักควยออกมา สิ่งที่ผมคาดไว้ก็เป็นจริง เลือดเธอเปรอะเปื้อนเต็มที่นอน ซึ่งเป็นสีขาว ตายละซี ผมจะบอกทางอพาทเม้นยังไง? ไอ้เรื่องจ่ายเงินน่ะไม่เท่าไหร่หรอก ผมบอกหมวยว่า ไปล้างไม๊จ๊ะ พี่ล้างให้เอาไม๊? เธอตอบว่า พี่แทนอุ้มหมวยไปได้ไม๊คะ เดินไม่ไหวแล้วคนใจร้าย ผมช้อนใต้คอ สอดแขนเข้าใต้ขาพับ ยกร่างปวกเปียกของเธอขึ้นอย่างง่ายดาย ทันทีที่ผมยกเธอขึ้น ผมก็ยืนเผชิญหน้ากะกระจก อดไม่ได้ที่จะมองลอดก้นเธออีกครั้ง สองกลีบหีของเธอมีรอยแดงไปหมด เลือดเป็นคราบเต็มแถวหว่างขา ควยที่ยังไม่ทันอ่อนตัวดีก็ดีดผึงขี้นมาอีก หมวยเองก็มองการกระทำของผมอยู่เหมือนกัน เอื้อมมือมาจับควยผมด้วยความรัก ผมพาเธอไปห้องน้ำ ล้างให้กัน จับควยจับหีเล่นกันอย่างมีความสุข

ขอบคุณ ณ โอกาสนี้