ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่ 2 by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 23, 2017, 10:23:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swbkk

โห...จะวางเหยื่อล่อ เลยเป็นเหยื่อซะเองล่ะมากกว่า  ว่าแต่เหยื่อเองก็อยากโดน...ล่อละมั้ง  ไม่รู้จะได้ตัวคนร้ายหรือโดนคนร้ายซ้ำ  😁 😁 😆

matee62

สนุกจริงๆ เขียนได้ดีมากๆ ครับ
ว่าแต่...ใครกันหนอ รึว่าจะเป็นทั้งสองหนุ่มเลยคราวนี้ อิอิ

cat669

tonkrow

ขอเดาว่าทั้งสองคนนั่นแหละ ผลัดกันเข้ามาคนละรอบชัวร์ หึหึ

113825

ชอบมากเลยครับ แบบแนวจับโจรสวาทเนี่ย ตื่นเต้นดี

akepong

ซ้ำรอยกับคืนแรก คนลักหลับยังคงเป็นปริศนาต่อไป....อิอิ

sun_307

เมาขนาดนี้จะรู้ได้ไงว่าโดนใครเปิดซิง คงโดนจัดหนักอีกรอบแน่ๆ

aissar

mapigclub

ขอขอบคุณมากเลยขอรับ
กำลังน่าลุ้นมากเลย

tcm12599

หาโจรได้มั้ยล่ะเนี่ย เมาควันเลยโดนเลย

devilmanamon

darksoulsZ

สมรู้ร่วมคิดกันสองคนป่าวนะ ยอบคุณมากครับ

kobjuk

kobjuk

เรื่องนี้น่าติดตาม สุดๆ ติดตามผลงานครับ ขอบคุณมากๆ

sbyboy

::Suffocate::กัญชาพาเพลิน ติดตามกันต่อไป กำลังหนุกเลย