ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reiji

พึ่งจะผ่าตัดเย็บแผลมา เดี๋ยวได้เย็บแผลใหม่อีก

komjaka

Pra-in

peteblack

ป๊อดได้เหยื่อรายใหม่อีกแล้ว

ขอชื่นชมรูปภาพสาวๆที่ใช้ประกอบ น่ารักมากๆครับ น่ารักทุกคนเลย

rabbitbadboy

ต้อง อิจฉา ป๊อด อีกแล้ว ใช่ไหม เนี่ย ว้าว

melfices

Iป๊อดแชเจอแจ็คพอต คุณพยาบาลสาวแน่นอน

plumkin

นี่ก็ลุ้นจากตอนที่แล้วว่าป็อดมันจะเป็นยังไงบ้าง ระบบมือหมอผีมืออาชีพไหมไหม 

กลายเป็นว่าท้ายตอนได้จัดนางพยาบาลซะงั้น

strikef.

ขอบคุณครับ แผลแบบนี้น้าขิกช่วยสอนคาถารักษาตัวให้หน่อยไม่ได้หรอครับ 555

ป๊อดถ้าไม่รู้จักยับยั้งชั่งใจ ปัญหาจะตามมาในอนาคตนะ

pukkung

ได้ลุ้นอีกแล้วครับว่าป็อดจะทำยังไงกับอารมณ์ตัวเอง ขอบคุณครับ

Xwarin

เอายาเสน่ห์ให้ดม แล้วจับปล้ำเลยครับ อ่อ อย่าลืมเอายาทาตรงนั้น ก่อนนะเด๋วไม่ติดใจ อิอิ

aoraer

naimavi

ดีใจทุกครั้งที่เปิดมาเจอเรื่องนี้ ขอลุ้นกับป๊อดพ่อหมอของเราต่อไปทั้งบู๊และเสียวเลยครับ... สนุกจริงๆ ::Glad::

mspeed

masterelectrode

เพิ่งรอดพ้นเงื้อมมือคนชั่วมา ยังคึกได้อีกนะ

medsay

พอเถอะครับพี่นิสา เดี๋ยวหนอนน้อยจะกลายเป็นพญางูมาแว้งกัดเอานะครับ อิอิ ขอบคุณครับ