ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #47

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 09, 2019, 07:09:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zxcp123

kookai

ผมว่าคุณเมน่าจะรู้ว่าฟินเป็นคนที่พี่อามชอบและเป็นเด็กของพระเอกของเราเลยนัดมาให้สาธิตวิธีเอาใจพี่อามแน่ๆเลย/ขอบคุณครับ

Kitchai kasemchotikan

จัดน้องเมอีกคน นี่จะแจ่มเลยครับท่าน

tungbts

ตกลงมีกี่คนพ่อเก็บเรียบเลยว่างั้น

aty13

สงสัยคุณเมให้ฟินกับพระเอกช่วยสอนงาน​ ส่วนไก่สบายตัวแถมได้แท่งมันส์ๆไป

rstyx

อยากให้เมียพี่อามโดนรุมมั่ง เผื่อจะมีอะไรสนุกๆ

sun_307

ชักชวนพาคุณเมเข้ากลุ่มเลย จะได้วินๆทุกคน กลายเป็น เราห้าหกคนเลย เสียวแน่นอน

chakit9371

อ้าว เมงั้นต้องมาทดลองก่อน ถึงจะรู้

arkira

ถ้าเล่นเมียพี่อาร์มเอ็งโดนยิงกระบาลแน่นวล​ สนุกมากครับผม
ตอนนี้น้องไก่มาเต็มมาก​ขอบคุณครับ

civil2

เมจะร่วมก๊วนมั๊ย
ฟินจะขอมพี่อามไหม
ลุ้นมากครับบ

krissyou

ชวนฟินรุมคุณเมสักครั้งเพื่อปลดล็อคน่าจะดีนะ อิอิ ::HeyHey::

mongk

คุณเมเขาคิดอะไรกันนะ ถึงได้นัดให้มาพบพร้อมกันกะน้องฟิน
อย่างนี้ คงต้องสอนกันบ้างแล้วละ

sourire

รอจัดสวิงแฟนพี่อาม ครับ อยากรู้จะเด็ดแค่ไหน

ihereisad

ยิ่งอ่านยิ่งสนุก...เขียนได้สุดยอดมากครับ...ลุ้นทุกตอนว่าจะมีอะไรมาให้อ่านต่อ..แล้วไม่ผิดหวังเลยสุดยอดมากครับ!!ปล.อยากเห้นบีแบบหลุดสุดๆไม่สนใจคนรอบข้างน่าจะมัน

champsigma

อ่าวๆๆๆๆ ทำไมฟินวาปมาอีกหละ

คุณเม คืนนี้กล้าๆหน่อยนะ 
แชมเปนลงคอแล้วนิ