ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 8 เรื่องไม่คาดฝัน

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 14, 2016, 04:22:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warunnop

น่าติดตามมาก รอผลงานดีๆอยู่นะครับ

pukprasan

รอคอยมานานแนวสืบสวน
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน
และลงให้เสพอ่าน

nitty46

อยากกะดูหนังแอ๊คชั่น มันส์ๆ เรื่องนึงเลย ขอบคุณผู้เขียนครับ สนุกมากๆเลยครับ

ryutakechi

เมื่อไหร่หมวดเข้มจะได้เมียน้อออออ

sanya

หมวดเข้ม เมื่อไรจะใจอ่อนรักนักข่าวสาวนะ

fifa11

แนวนี้สุดยอดมากครับรอติดตามตอนต่อไปครับ

unknow014

คุ้มค่ากับการรอคอยเสมอครับ ยังสนุกเหมือนเดิมขอบคุณครับ

tetete

รอมานานรอบนี้ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

thep59

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามตลอด
ขอบคุณครับ รออ่านตอน 9 ต่อนะครับ

ped444

นึกว่าต้องบู้ล่างพลานกันอีกรอบ

carnalitatis

avena

ขอบคุณครับ
คิดจะซ่อนความจริงกับหมวดเข้มหรอ คิดผิดไปแล้วละกำนัน ผู้หมวดเข้มกำลังจะเปิดเผยความจริงแล้ว
ความจริงมีเพียง1เดียวเท่านั่น (หมวดเข้มไม่ได้กล่าว ผมกล่าวเอง) ::Fighto::

tantawanjames