ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Turiganesou] Rusuban Denwa อยู่บ้านกับคุณลุง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 02, 2018, 06:52:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggerz biggerz

รอชมความปวดตับเลยครับ

edit : ปวดตับใช้ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

xsoulkung123

สาวสวยกลับมาจากเรียน แต่ได้อยู่บ้านกับลุงสองคน
ส่วนไอ้ลุงนี่ก็หื่นระดับโลกเลย แบบนี้ได้จับสาวสวยทำเมียแน่ๆ
สงสัยสาวสวยต้องติดใจไอ้ลุงหื่นนี่แน่นอนเลย
::Shout::
ตับแข็ง ไร้เทียมทาน

boyforevero

รวดเร็วทันใจดีแม่ไม่อยู่ปุ๊บโดนลุงบุกเข้าหาทันทีเลย
ลุงโคตรชั่วอ่ะข่มขืนไม่พ่อถ่ายลงบนเฟสอีก

Miss close

แม่ไม่อยู่ใส่ชุดอยู่ก็แบบ....เป็นผมก็จัด -*-ขอบคุณผู้แปลให้รับชมครับ

หลังอ่าน
มันมากพีคตอนแกเล่นอัพลงเฟสด้วยนี่ละ ต่อไปจะเป็นอย่างไรน้อ

exsoldier

เรียบร้อยสาวน้อยโดนลาก ลุงแม่งอยุอย่างเหี้ย ไม่เคยขยับตัวบ้างเลยหรอวะ

ไอ้เหี้ยยยยย  รุแหละว่าคงปวดตับ แต่ขนาดอัพลงเฟสนี่ แบบโคตรเหี้ยยยยย   หลานแม่งใช้ชีวิตยากเลยหลังจากนี้ ::Horror:: ::Horror::

bomkungneo

en541010

ตับพร้อม ลุงสายโอพร้อม ลุยยย!!

note0521

คนวาด วาดได้หื่นจริง ตอนจบมีจับติดคุกไหมเนี่ย ::HoHo::

อ่านแล้ว อืมมม ไม่มีไรต้องเสีย แต่คุ้มเหรอ เก็บตังไปตีหรี่ดีกว่ามั๊ง

kittikorn kuanpet

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

คุณลุงนี้หลานนะ แม่ออกบ้านไม่ทันไรลุงแข็งไว้รอนะลุงมันน่าหนัก จะรอดไหมนี้หนู มันจบแบบลุงโคตรโรคจิตเลย น้องจะตายไหม?

MADAOO

แค่สามสี่หน้าแรกที่เกริ่นมาก็สัมผัสได้ถึงความหื่นกระหายของไอ้คุณลุงแล้วละครับ
แต่ถ้ามองในอีกมุมนี่เป็นเรื่องราวอันเลวร้ายสำหรับคุณหลานสาวเลยนะครับ ที่ต้องมาเจออะไรแบบนี้

Satu Satu

SilcenceKnight

อยู่บ้านคนเดียวน้องหนูโดนแน่ๆ
ลุงตัวใหญ๋ขนาดนั้น ไม่น่าจะรอด

kak_KOH