ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..3

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 14, 2018, 11:44:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคงต้องคิดให้ดีก่อนจะเลือกทำอะไรต่อไป

1.โทรเรียกพ่อให้มาช่วยเคลียร์ที่บ้าน
60 (39.5%)
2.พาโต้งไปบ้าน เพื่อประชดประชันคืน
92 (60.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 152

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 17, 2018, 11:51:40 ก่อนเที่ยง

pinmonkey

รักกันต้องให้เกียรติกันนะครับ ขอบคุณมากครับ

dogdog44

มาแบบนี้เรียกพ่อมาช่วยดีกว่า  ::Grimace:: ::Grimace::

ponggunyuki2527

ประชดกันไปมาเพื่ออะไรหว่า ผมนี่ไม่ชอบเลยนะ เอาตรงๆ ขอโทษคนเขียนด้วยครับ มาโหวตไม่ทัน ช่วงนี้ยุ่งอยู่ แต่ขอเมนต์ให้กำลังใจก็แล้วกัน

รักโลก รักไทย

โรคจิตนี่ ชอบดูคนอื่นเอาเมียตัวเอง

ultramanpop

เลือกข้อ 2 ครับ..
อยากรู้ว่าโต้งไปบ้านแล้วจะต่อกันอย่างไร

procha

เอาหน่า นู๋ภา แค่ประชดประชัน จะได้กลบเกลื่อน เรื่องเอากับลุงใหญ่ นิสัยผู่หญิงก้องี้แระ  อีกเดียวก้อง้อเราเอง  ::Confident:: ว่าแต่ ตาโต้ง เนี้ย เพื่อนรักหักเหลื่ยมโหด แน่ๆ

synivorn

สงสัยพี่โต้งจะถูกเลขท้าย 3 ตัว  สามีภรรยาง้อนกัน ... ส้มหล่นใส่พี่โต้งซะงั้น

good very

johnywalker

เรื่องนี้อ่านแล้วอึดอัดเหลือเกิน สาวเจ้าก็ไม่ได้ยอมผู้ชายไปเสียหมด ตอบข้อ 2. ละกัน

Priceless

ลุงแกมันร้ายนัก ครั้งนี้ก็ขอโหวต 2 ครับ

สรวิศ มนอัตระผดุง

ต้องมีทางเลือกแบบนี้ ขอเลือกเพื่อนมาช่วยละกันนะครับ

theshake

2.ประชดไปเลย แต่ดูท่าน่าจะติดใจลุงทำเป็นโกรธแต่ในใจยังรู้สึกดี

jayleno

ประชดกันไป ผมก็เสียวไป เฮื้อยยย  ::Bloody::

ryg123456

ดุท่าน้องภาจะติดใจนะ ระวังอย่าไปประชดบ่อยๆหล่ะ

unjimark47

เนื้อเรื่องเริ่มเข้มข้นเรื่อยๆ  ::HoHo::