ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pond7747

น่าจะได้ทุกคนแล้วไปจบที่ประธานหรือไม่ก็ฮาเร็ม

ฉีกจัดกลายเป้นชอบดูเฉย ::Orz::

KonMol2

เริ่มสารภาพก็ดูอกหักเลยแฮะ แต่ทำไมคนเชียร์มันดูแปลกๆละ จะแย่งของเพื่อนเหรองัย

ิอ่าวเฮ้ย จะเป็นแฟนได้นี่ต้องดูแฟนทำกับคนอื่นเนี่ยนะ ทำไมท่านประธานรสนิยมแปลกจัง
อิจฉาเว้ยเห้ย อยากได้แบบนี้บ้าง

baanjo

เรื่องอ่านสนุกน่าติดตามมาก อยากรู้ตอนต่อไป

shevchenko55

sawasida.liomanoi

เนื้อเรื่องมีการหักมุม คงไม่ใช่หักมุมไป NTR หรอกนะ  ::Horror::

เยส.โค๊ก

เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน เพื่อนผู้หญิงลากไปหลังเวที แต่ตอนนั้นไม่กล้าทำอ่า ยังรู้สึกเสียดายยันตอนนี้เลย

gufferau0000

คำว่าช่วยนอนกับแฟนฉันที จะเป็นคำพูดของนางเอกเพราะมีรสนิยมถูก ntr หรือเปล่า แต่ที่แน่ๆผมว่าไม่ได้หมายถึงผมทอง ผมทองน่าจะหลอกกินพระเอกเฉยๆ

ถูกเผงนางเอกนางชอบดูหนังสด ฮ่าๆ

tiwlytwin2

อ่านชื่อเรื่องแล้วแบบน่าสนใจ นางเอกเป็นNTRหรือยังไงหว่า

araiwasud11

เอ่ออออ แฟนแบบนี้ ละจะได้มั้ยอ่ะครับ อยากดูเฉยๆ

MooOon

อยากรู้ว่านางเอกจะเป็นคนไหน คนผมทอง หรือคนที่พระเอกชอบ เเต่อยากได้เพื่อนเเบบนี้มาช่วยบ้าง อ่านเเล้วอิจฉามาก ^^

--------

สรุปนางเอกผมดำชอบดูคนอื่นเอากับเเฟนหรอ -*- เคยเห็นมีพวกผู้ชายชอบให้เเฟนตัวเองเอากับคนอื่นนี่ เเต่เเนว ผู้หญิงชอบเเนวนี้ไม่เคยเจอ แปลกเกิน 555+

princohoh

อยากอ่านต่อแล้วๆๆๆ ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

สุดยอดจะดูมันจะได้กี่คน

เนื้อหาน่าติดตามจัดๆๆ

โดนจนได้

hirozz080

เนื้อเนื่องน่าติดตามมากครับ พระเอกจะได้เป็นเจ้าฮาเร็มสภานักเรียนรึป่าว

นางเอกเป็นคนอบดูซะงั้น รสนิยมแบบนี้พระเอกยิ้มเลย

sonteen42

แหม่ ดูจากทรง น่าจะฟาดทั้งคณะ

โอเค ชอบแบบนี้ก็ไม่บอก 55555555

Pager

ฉากสร้างความมั่นใจจะน่าติดตามขนาดไหนนะ ? 55555
แต่อยากรู้มากว่าว่าจะเอาชนะใขประธานได้ไหมม อิอิ