ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mashiro Shirako] Yappari Kimi ga Suki รักเธอจริงๆ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 17, 2019, 06:28:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pisitpong ch

คนเมาอารมณ์จะเยอะกว่าปกติ นี่สงสัยอันมานาน

phatsa

น่าจะเมาและสะสมที่ไม่ได้เอากันนาน เลยมีอาการเงี่ยนสุดๆ รุกให้เต็มที่เลย
===================
Edit : จบแบบนี้ก็น่ารักดี ได้เข้าใจกันมากขึ้นและสุดท้ายก็แต่งงานกัน

Crypt

เมาแล้วรุกเหรอ ดูแล้วไม่น่าใช่น่ามีแผนอะไรหรือเปล่าหว่า

ที่แท้ทะเลาะกันเลยกลับมาง้อสินะ

Peter Taowating

อ่านแล้วน่าจะเป็นแฟนกันหรือคู่ขากัน แล้วสาวเจ้าน่าจะงอนฝ่ายชาย แต่การที่หล่อนออกไปเมาแล้วกลับมา want นี่น่าจะมีแผนอะไรแน่ๆเรย

โห จบได้น่ารักมากเลย ที่จริงเจ้าหนุ่มก็ซื่อบื้อนะ สาวเจ้าน่ารักสวยอึ๋มขนาดนี้ ชักช้ายืดยาดจนเกือบจะเสียสาวเจ้าไป

fu.soo

ได้แบบนี้เมาบ่อยๆก็ดีนะ ::KO::
ยูยะไม่พร้อมยกให้ผมก็ได้นะ

sthanya

สงสัยเมามาก รุกเข้าหาใหญ่เลย ตั้งรับดี ๆ ล่ะ
จบแบบมีความสุข น้ำตาคลอเลย

akasaboy

เหมือนนางเอกทำประชดใครสักคน เลยมาลงที่พระเอกครับ

น่ารักจบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Anas Billy

เปิดเรื่องยังงี้เดาไม่ออกเลยแหะ เป็นคู่รักกันไม่ได้เอากันมาน่า นางเอกอาจกลัวพระเอกไปมีกิ๊กละมั้งเลย รุกหนักจัดเต็ม

DarKSiDeIID

เมารัก หรือ เมาเหล้า แต่แบบนั้ก็ได้ฟิวส์ไปอีกแบบ

dome48601

ดื่มเหล้ามาเพราะงอลแน่ๆ

หายงอลเลยเจอขอแต่งงานไปที

samaman

แนวนี้น่าจะ มีเรื่องผิดใจกันนิดหน่อย  ฝ่ายสาวไปเมา กลับมาก็เลยรุกใส่ 

ตามนั้นเลย จบแฮปปี้ตามชื่อเรื่องเลยครับ

SikerWoo

รักใส แนวนนี้ ชอบน่ะ แต่มันจะมีเซอไพร์ ไรป่าวนิ ฮ่าๆ
TTT

mspeed

เมานิดหน่อยกระตุ้นดีครับ
ปลดปล่อยออกมาให้สุดๆไปเลย
ผู้ชายก็อย่างนี้แหละครับ มีความกังวลลึกๆตอนแต่งงานอ่ะ

I2eI3oI2n D Ace

เมาแล้วหื่นแบบนี้เลยหรอแต่ก็ชอบนะ

จบแบบนี้หวานดีครับอ่านแล้วสบายๆไม่ปวดตับ มีความกล้าขอแต่งงานก็ถือว่าสุดๆ