ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Batsu] Boy Meets Maid Kouhen ตอนที่ 2 นายหน่อมแน้มกับเมดแสนซึน[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 25, 2019, 06:27:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ่านเลย ตอนจบแล้ว
ตอนที่ 1 https://xonly8.com/index.php?topic=223171.0

คำถาม
1.เรื่องนี้ท่านคิดว่าใครจะได้พระเอกไปครอบครอง...?
2.เรื่องนี้สุดท้ายจะลงเอยอย่างไร..?

เงื่อนไขการขออ่าน
1.ต้องเม้นท์ตอนที่ 1 มาก่อนถึงจะมีสิทธิ์อ่าน (ปิดเม้นท์แล้ว)
2.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านและEditแสดงความคิดเห็นหลังอ่านเสร็จ
เงื่อนไขไม่ครบ จบไม่สวย

(ซ่อนตั้งแต่หน้า 15 เป็นต้นไป)
1-5

6-10

11-15

คิดจะอ่านต่ออย่าลืมอ่านเงื่อนไข
คำถาม
1.เรื่องนี้ท่านคิดว่าใครจะได้พระเอกไปครอบครอง...?
2.เรื่องนี้สุดท้ายจะลงเอยอย่างไร..?
เงื่อนไขการขออ่าน
1.ต้องเม้นท์ตอนที่ 1 มาก่อนถึงจะมีสิทธิ์อ่าน (ปิดเม้นท์แล้ว)
2.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านและEditแสดงความคิดเห็นหลังอ่านเสร็จ
เงื่อนไขไม่ครบ จบไม่สวย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

- ดูแล้ว น่าจะเป็น เจ๊เมด ได้พระเอกเรา
- คุณหนู คงอยากจับคู่ให้ เจ๊เมด มากกว่า

edit : จบแบบ ให้คบกัน สินะ ถ้าเจ๊เมด ไม่ขอก่อน จะมี 3P เปล่าหว่า

B&B

ถ้าตามโดจินฮาเร็มทั่วไป คือควบ 2 แน่นอนพระเอก แต่จะเป็นอย่างนั้นนางต้องมีบทมากกว่านี้ แต่เอาจริงๆ คุณหนูบทน้อยมาก จนคิดว่านางแค่ตัวประกอบฉากมากกว่า แต่สำหรับผม นางคือนางเอกครับ คุณหนูๆๆๆ

แต่น่าจะคุณเมดแหละที่ได้คอบครองนพระเอก

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

โอ้ยยยย รักเลยมีคุณหนู​แบบนี้ บุกน้ำลุบไฟ ก็ขอถวายตัวให้เลยยยย นางน่าร้ากกกก แหม่~ น่ารักๆ แบบนี้ แถมยังฉลาดอีกบวกเจ้าเล่ห์​นิดๆ หาได้ยากนะเออ

โอ้ยยย ตอบจบที่คุณหนูคิดน่าจะหมายถึง 3P แหงะ แบบตัวเองแต่งกับพระเอก แล้วตอนร่วทเตียงก็ดึงคุณเมดมาด้วยละมั้ง น่าสนุกแหะ

ขอบคุณ​ครับ​

poloxz

ยังไงผมว่าได้ทั้งคู่
คุณหนูก็รักมิโฮะรััััเหมือนกัน
สุดท้านได้เล่น 3P่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่่แน่ๆ

nowhereman

ถ้าเลือกได้อยากให้จบแบบ พระเอกเลือกเมด แล้วไม่ยอมแต่งงานกับคุณหนู

โหห คุณหนูแสบน่าดูจริงๆ เล่นกันความรู้สึกคนอื่นแบบนี้

yopern

1.ถ้าเอาตามหน้าที่นะ นายหญิงก็ต้องเป็นคนครอบครอง จุน อยู่แล้วล่ะ เพราะยังงัยเสียริโฮะก็ต้องยอมอยู่แล้วเพราะเธอรักนายหญิงมาก

2.ยังงัยเสียถ้านายหญิงแต่งกับจุน ก็ต้องได้รับการเทรนต์จาก ริโฮะอยู่เรื่อยๆนั่นแหละ เผลอๆต้องเข้าไปเทรนต์พร้อมนายหญิงเลยก็ได้

edit อ้าวเดาผิด เลยอดดูนายหญิงเลย นายหญิงไม่ลองกับจุนเสียหน่อยหรอ เดี๋ยวริโฮะสอนให้ ว่าแล้วเทรนต์ไปเทรนต์มา กลับหลงเองเสียนี้ ก็ของมันดีใช่ไหมล่ะ ริโฮะ

MooOon

ทำไมอ่านเเล้ว เหมือน คุณหนูมันเหมือนทำตัวให้ นางเอกหึงหว่า อยากให้มี

บทของคุณหนูโดนด้วย ไม่รู็ช่วงหลังจะมีไหม หรือคุณหนูมันเเกล้งนางเอก

เหมือนจับผัวให้นางเอก 555+ เเต่อยากเห็น 3p มากกว่าอะ เดาว่าตอนจบ 3p ละกัน

---------------------------------------------------------------------

เสียด้ายนะ น่าจะมีบทของ คุณ หนูด้วย อุตส่าห์ทำตัวละครเเนงนี้ขึ้นมา

น่าจะได้อีกอารมเเตกต่างจากนางเอก โลลิ ร่างเล็ก 555+ เอาจริงๆให้เเต่งกับ

คุณหน฿ไปก็ได้ จะได้ 3p กันเเบบไม่ต้องกลัวใคร ขอบคุณที่แปลให้ครับเนื้อหา

เเละลายเส้น สวยมาก ^^

Ppcub Jjip

เจ๊เมด คงเริ่มรักแล้วพอบอกจะแต่งงานถึงกับทำตัวไม่ถุก

ความนู้สึกก็เหมือนไฟเพราะงั้นอย่าเล่นกีบไฟ

ถ้าไม่ซ่อนไม่คิดจะเม้นท์หรือไง  ::Doubt::

Boran Mark

1.ริโฮะ ซึ่งมีความรู้สึกที่ดีกับพระเอก คงได้ครอบครองพระเอกไป
2.สุดท้ายแล้วอยู่ด้วยกัน 3 คน
edit: แผนของนายหญิงสินะ ที่ให้ทั้งคู่ได้รักกัน น่าจะมีต่อให้นายหญิงเข้าร่วมด้วย

gojira

-น่าจะเมดได้ลงเอ๋ยนะ
-คุณหนูน่าจะจับคู่มากกว่ากลัวเมดไม่มีแฟน
แผนของคุณหนูมาเปลี่ยนตอนหลังสินะตอนแรกคิดจะเอาจริงๆ

mindza2212

- มาขนาดนี้แล้วเมดน่าจะวินมากกว่าคุณหนูซะอีกเพราะขนาดนี้แล้วยังไม่เห็นเรือนร่างคุณหนูเลย

- พระเอกอาจจะได้คุณหนูช่วงท้ายๆกลายเป็นฮาเร็ม

โถ่คุณหนูนี่ตัวประกอบสิ้นดีคิดว่าจะได้ร่วมแจมซะอีก

siwapeeza

ผมว่าได้ครองทั้งคู่ชัวๆ

สุดท้าย ผช ตั้งฮาเล็มส่วนตัวแน่ๆเลย 5555 (มโนครับ)

ตอนจบเหมือนมีไรให้ลุ้นนะครับนี่ 555

Akira Watanabe

::Thinking::
-  ดูแล้วคุณหนูไม่มีบทเลย นางเอกน่าจะเป็นเมดนะ น่าจะได้พระเอกไป
-  คงได้คู่กับคุณเมด  คุณหนูคงอยากตอบแทนที่ดูแลกันมา

::DookDig::  สุดท้ายก็จบแฮปปี้ หวานกรอบ กรุบกริบ

elviswhat

ตอนแรกคิดว่าริโฮะแค่มาฝึกเพื่อให้นายหญิงเท่านั้นแต่เหมือนริโฮะเริ่มมีใจให้กับจุนซะแล้วสิ แล้วเหมือนนายหญิงจะจับทำผัวซะนิ ปต่ดูท่าทางจุนก็คงตัองจอมตามน่ำไป แต่ผมง่าจุนน่าจะลงเอยแบบ 1 ผัวสองเมียรึเปล่าน้า

จริง ๆ นายหญิงก็รักริโฮะเหมือนพี่สาวคนนึงอยากให้เธอเจอคนที่ดีจนมาเจอจุนนี่ล่ะ แต่นายหญิงก็เหมือนจะแอบชอบจุนเหมือนกันนะเนี่ยเูจากท่าทางนายหญิงแล้วละก็

abc123abc

จุนนายเป็นใครกันแน่ จะได้แต่งเข้าตระกูลใหญ่โตด้วยเว้ยเห้ย ก็น่าจะควบสอง แต่งกับคุณหนู แล้วก็กิ๊กกับเมดไปด้วย ตอนจบก็วินๆหรือเปล่า ? 555

ก็สรุปถ้าเมดหลบ คุณหนูก็เอาสินะ หึหึหึหึ

ถ้าไม่ซ่อนไม่คิดจะเม้นท์หรือไง  ::Doubt::