ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sameda Koban] Offline Banger นัดรักออฟไลน์[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 24, 2019, 06:35:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wunman

เป็นสาวๆที่มีรสนิยมแปลกมาที่มาขอดูผู้ชายสไลด์หนอน แต่พระเอกของเราไม่จบแค่นั้นแน่ เยสแน่นอนครับ

edit: กลายเป็นการ์ตูนรักใสๆเลยครับ นางเอกหายไปเฉยติดต่อไม่ได้แต่ก็กลับมารักกับพระเอก จบแบบแฮปปี้ครับนางเอกน่ารักจริงๆ (ทำไมโชคดีจังคนแอบหลับด้วย เยสเพลินเลย)

najazz

ขอมาขนาดนี้ จัดไป

แฮปปี้เอนดิ้ง จัดไปยาวๆ

Summermay

สาวแว่นนนนน สาวเจ้าก็เก็บกดมีปมของตัวเองนิดๆ ลงรูปเอ็กซ์ๆ มีคนมาสนใจก็ยินดี ถึงแม้จะมีโรคจิตปนมาแต่ก็ยังแอบดีใจลึกๆ พระเอกเป็นคนดีไม่โรคจิตใส่ เลยสนใจพระเอก พอเจอตัวจริง พระเอกแข็งใส่ซะงั้น นางเอกเลยมีอารมณ์ ติดจากการโดนโรคจิตกระทำใส่บ่อยๆ พระเอกเลยโชคดีไป

เข้าใจฟีลที่เกิดเลย อารมณ์มันพาไป แต่นางเอกหนีกลับนี่พระเอกคงเสียเซลฟ์ไม่ใช่น้อย 555 สุดท้ายก็กลับมาเพื่อออฟไลน์ แต่น่าจะมีตอนต่อ แบบว่าเบนเข็มไปอีก live สดตอนมีอะไรกันโชว์ไปเล้ย

devilfha

พระเอกเจอของ แรร์เข้าให้แล้ว นัดมาเจอแถมได้เยอีก

โดนทิ้งเฉยเลย แต่ก็ยังดีนะที่กลับมาเจอ จากนี้ก็สบายตัวแล้วล่ะ

hippopov2

นีดสาวทางเน็ทมาเจอ แต่ไม่ตรงตามปก แต่ดูแล้วจะดีกว่าปกอีกนะเนี่ย สาวแว่น แนวใสๆ แต่เรื่องที่เธอขอมานี่มันน่านัก 555

ใจหายเหมือนกันนะเนี่ย เล่นหนีหายไปเลย แถมลบบัญชีแอคเค้าอีก แต่สุดท้ายก็ิแฮปปี้เอนดิืงสินะ

poomkids

ห้องเกะ ญป มันทำไรแบบนี้กันได้จริงๆหรอออ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดครั้งที่3
แบนถาวร

siwapol55

ไปเย็ดกันแล้วสุดท้ายทั้งคู่ก็เป็นแฟนกันแน่
ขอบคุณมากครับ
เดาถูก แต่ตอนท้ายนึกว่าจะเศร้าแล้ว ยังดีมาแฮปปี้ตอนจบ

Minibar

ใช่ เทอเป็นคนพิลึก 555 เป็นผมก้อตอบ

นึกว่าจะเศร้าซะละ ได้พระเอกแล้วไม่รับผิดชอบ แต่ภาพและคำแปลได้อารมจริงๆ ขอบคุณครับ

l2aito

แจ่มขนาดนี้ คงต้องจัดไปยาวๆ แล้วละครับ
อย่าปล่อยให้หลุดไปได้เชียว! หวังว่าจะไม่จบแบบหักมุมนะ

*edit*
เกือบคิดว่าจะแห้วแล้วเชียว โชคดีสุดๆ เลย ที่สุดท้ายก็ได้คู่กันเหมือนเดิม

Noproblemman

มาถึงขนาดนี้แล้ว ไม่ต้องอะไรแล้ว
ลุยเข้าไปก่อนเลย เรื่องอื่นค่อยว่ากันทีหลัง

กว่าจะคิดได้ เล่นเอาพระเอกใจเสียเลย
นึกว่าจะอดซะแล้ว
ขอบคุณครับ

Hawaalaew

นางเอกนี่ของโคตรแรร์จริงๆนั่นแหล่ะนะ ทั้งหุ่นทั้งหน้าตาเลยไม่แปลกใจที่พระเอกมันจะโ่ด่ 
Edit แม้เล่นเอากันในห้องคาราโอเกะ แถมแตกในเค้าอีก ถ้าเป็นบางคนนี่ไม่กลับมาแล้วนะ แต่่นางเอกนี่น่ารักจริงๆ ชั้นจะเป็นยูกะจังของเธอคนเดียว ถ้าให้เธอเป็นพริตตี้รับรองคนเต็มบูทแน่

Soulsteal Attapon

อือหือ มันคือการนัดเย กันนี่หว่า ไม่เหลือพ่อหนุ่มจัดไป กดให้มิดตามระเบียบในเมื่อหล่อนเสนอมาขนนาดนั้น อิอิ

edit : ตอนแรกตกใจนึกว่าได้พระเอกแล้วหนีหายไปเลย ที่ไหนได้อายซะงั้นเลยหนีกลับก่อน สุดท้ายก็ยังกลับมาหาตัวเอกแล้วก็จบแบบ happy เลิกอ่อยในเนต แต่มาเอาของจริงพระเอกที่กว่า very good

poulandcaca

น่าจะมีไม่ต่ำกว่าสองน้ำงานนี้ ไปเลยไอ่หนุ่ม ::Oops::

แอบเดาผิดที่ตอนแรกจัดไปแค่ 2 น้ำ ตลกๆดี อยู่ดีๆกลับบ้านเฉย อยู่ดีกลับมาแบบเซอร์ไพรกว่าเดิม

strikef.

แลดูนางเอกเป็นคนไม่มีความมั่นใจในตัวเองเลย แบบนี้พระเอกของเราต้องแสดงให้เห็นแล้วว่านางเอกมีค่าแค่ไหน

แต่ขอสไลด์หนอนก็แปลกไปหน่อยแหละ ชีวิตจริงอยู่ๆ เจอสาวน่ารักมาของสไลด์หนอน คงต้องมีระแวงกันบ้างแหละ (จะโดนแบล็คเมลเหมือนในการ์ตูนหรือเปล่า 555)

สุดท้ายเวลาอารมณ์มันมาถึงแล้ว มันก็ไม่สามารถยั้งได้ ใส่เต็มตลอด สาวๆ ที่ไม่แน่ใจอย่าเปิดโอกาสให้ผู้ชายอยู่ 2 ต่อ 2 นะ โอกาสโดน 99.99%

แต่ถ้ามั่นใจแล้วก็ลุยเลย เพราะโอกาสสำเร็จก็จะเป็น 99.99% เช่นกัน 555

EdwardCullen