ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kihiru] Makaserete Harem Play คำขอที่เกินคาด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 18, 2018, 03:26:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gume

livetimer

pete8040

อ่านแล้ว คิดว่าน่าจะเป็นแนวฮาเร็ม แต่โปรยว่า ตอนจบมีหักมุม ขอติดตามต่อว่าหักมุมอย่างไรนะครับ

zeekky

คุณปู่เป็นพวกชอบมอง อยากได้ผู้สืบทอดด้วยเลยให้หลานจัดแทน

Peera canalitartis

tkung

tummaba

โหอยากมีปู้ใจดีแบบนี้บ้างจังจะเต็มใจรับหน้าที่แทนแน่ๆเลย

tongchiki

สุดยอดครับ....อ่านเเล้วอยากไปเป็นหลานมั้งจัง ::Fighto:: ::Fighto::

xonly-809

ต้องบอกว่าปู่โรคจิตชอบเห็นเมียสาวโดนเอาจะให้คนอื่นก็ไม่ไว้ใจก็ให้หลานนี่แหละ

nine555

naruepon5

ถ้าตอบตามสูตรนี่ต้องเป็นการจัดฉากให้แน่นอน 5555555

Edit: ก็ไม่เชิง NTR นะผมว่าพูดยากแหะ