ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

OUT OF AMMO EP 9 ปิดคดี

เริ่มโดย cd13579, พฤศจิกายน 25, 2016, 03:14:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

บทนี้ความรู้มาเยอะเลย ขอบคุณนะครับ ยังสนุกเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือความรู้

attawit2524

มีแนวอื่นบ้างก็ดีเสพแต่18+เปลี่ยนแนวบ้างจะได้ไม่เบื่อกันไงครับ

Rick-Brownman

หมวดเข้ม จะได้กับสาวเลนส์มั้ย ครับ ลุ้นติดตามกันน่าดู ขอขอบคุณ และเป็นกำลังใจให้อีกหนึ่งเสียงนะครับ

7777777777

thisisbest

หรือว่าเด็กใหม่คือไอ้หนุ่มคนนั้น

somc217

เรื่องแนวนี้ เป็นแนวที่สนุกอีกแบบนึง แต่หาคนที่จะเขียนได้น้อยมาก
เนื่องจากะจะต้องมีข้อมูลมากกว่าเรื่องอีโรติคทั่วๆไป
ขอขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ มากๆ ที่กรุณานำเรื่องอย่างนี้มาแบ่งปันให้เหล่าสมาชิกได้เสพกันครับ

phaii

ยังเป็นเรื่องบู๊ปนเสียวที่น่าติดตามเช่นเคย ขอบคุณมากครับ

cd13579

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2016, 04:35:42 หลังเที่ยง
เริ่มตอนมาก็ยิงกันเลยนะท่าน

เนื้อหาอัดแน่นดีมาก รูปเลนส์นี่น่ารักมาก (เป็นดาวมหาลัยปีผมเอง 555)

หมวดดดดดด ทำไมลีลา ไม่ต้องจีบแล่ว เป็นผมจับกดยัดเยียดความเป็นผัวเลย รอหมาคาบไปแดกหรอหมวด 5555

ปล.สนใจอยากร่วมทำบุญด้วยครับ
นี้แค่เบาะๆครับ มียิงกันไส้แตกอีกเยอะ
หมวดเป็นคนดีครับดีจนกว่าจะตั้มนี้อีกหลายตอน
ส่วนเรื่องสมทบทุนส่งให้ทางข้อความแล้วนะครับ
ป.ล. โลกกลมไปอีกอย่าไปบอกเจ้าตัวละครับ พรบ.คอมนี้ติดคุกหัวโตเลยยังไม่อยากนอนคุกในนั้นไม่มีน่าอยู่
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

tree0107

ดีใจมากครับเข้าเวปมาวันนี้เจอของดี5555ขอบคุณมากนะครับที่นำของดีๆมาเสริ์ฟให้ได้เสพ ยังลุ้นให้พี่เข้มกับน้องเลนส์บ่ะโอ้บ่ะกันอยู่นะครับ ::Glad::

dagonica

ballzard

ขอบคุณนะครับ เข้มจะได้มั้ยเนี้ยทีคนอื่นเป็นเสือ คนนี้ไม่ได้ซะทีเนอะ  ::YarKK::

Ako

อีกคู่นึงนี่บทหายจริงจัง 555
สนุกมากขอบคุณครับ

aumoum

พี่ยักษ์ืกับน้องเลนส์ เรื่มสนิทกันแล้ว ไม่นานคงเรียบร้อย

chanky2007

ปิดไปอีกหนึ่งคดี
ลุ้นน้องเลนส์กันต่อ น่ารักจริงๆ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

jackm

ปิดคดีแล้ว สนุกมากครับ  ::WowWow:: ::WowWow::