ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา 84 (ยักษา1)

เริ่มโดย fuseeka, สิงหาคม 06, 2020, 10:58:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

กลอยใจจะรับของยักษ์จนติดใจ หรือยักษ์จะติดใจมนุษย์กันล่ะ งานนี้

dolr15257

jackkie

กลอยใจ ยักทะมู เรื่องราวชวนติดตามเสียจริงๆครับ ขอบคุณผู้แต่งน่ะครับ มีตัวละครเข้ามาให้ตื่นเต้นเสมอๆ

อัศวิน รัตนแก้ว

เจอของยักษ์เข้าไป จะไหวไหมนะ. ไม่ก็สู้ไม่ถอย กลอยใจซะอย่าง.

sangsang

wekgih

dopant

ต้องทำใจเป็นยักษนะน้องกลอย

lungchang

หนีเสือปะไอ้เข้แล้วล่ะกลอยใจ
ยักษา 2 ตัวที่ว่าใหญ่ ฤาจะใกล้เคียงกะยักษ์เฒ่าตัวพ่อผู้นี้เล่า
ยิ่งบำเพ็ญตะบะมาแกร่งกล้าด้วยแล้ว
คงอุกาฟ้าเหลืองย่อยยับแน่แม่สาวน้อยเอ๊ย

หัตถ์ อาสา

เจอยักษ์จะรับไหวมั้ยน้องกลอยใจ

mongk

คงต้องลองดูสักที ว่ายักษีมีดีที่ตรงไหน

Bomfunsex

กลอยใจโดนของใหญ่แน่ๆเลย จะติดใจไม๊นะ

nanakung55

เป็นเมียยักษ์แล้วรอดก็ดีกว่านะ

tip251226

tp3660

สาวกลอยใจจะกลายเป็นเมียยักษาจริงหรือเนี่ย แต่พี่ยักษ์อย่าติดใจเมียมนุษย์ซ่ะหละ

Panya Sripaks

โดนของเก่าแก่แน่ ๆเลยรุ่นใหญด้วยสนุกแน ๆ ขอบคุณครับ