ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[[Regdic]] Nyuuhakushoku no Iyashi บ่อนํ้าร้อนพักใจ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 27, 2018, 09:41:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

kitmer01

ขอบคูณมากเลย เป็นการอาบน้ำที่ฮามากแม่จัดให้

lordofthetwo

เห้ยดี แม่ผัวให้การแอพพรูฟอย่างนี้ ชีวิตมีความสุขแน่นอน
ต่อไปก็เป็นงานปูเตียงล่ะ จัดต่อเลย

Hawaalaew

ppp1234

tarnmbg

มีแม่ยายเปิดทางอย่างงี้ คงถูกใจลูกเขยน่าดู

WE ARE SON

เรื่องนี้ไม่ค่อยอินนะคัป แต่ตัวคุณแม่เติมสีสันให้เรื่องนี้ดี กลายเป็นสถานการณ์แปลกใหม่ไปอีก

ขอบคุณที่ทำมาให้อ่านนะคัป  ::Thankyou::

chailopburi

พระเอกเอาเปรียบ นะเสร็จตั้งหลายครั้งเยอะกว่า นางเอกอีก แต่แบบนี้ แม่ยายคงได้ลูกเขยแล้วละดูพระเอกเราก็ชอบนางเอกมาก เป็นใครก็ชอบนะ สวยเก่งลีลาดี

smokergame07

reborn0087

แม่รู้เห็นเป็นใจ 55ช่างเป็นแม่ยายที่ใจดีอะไรขนาดนี้  ดูไม่ได้เน้นเรื่องนั้นจนเกินไป มีมุมตลกอยู่บ้าง ใสๆ วัยรุ่นนี่ ดีต่อใจจริมๆ ภาพสวยมากครับ ลูกๆสบายตัวเลย สนุกมากครับ ขอบคุณมากครับสำหรับงานแปลชิ้นนี้