ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Execio] Invisible Cap หมวกล่องหน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 06, 2018, 11:24:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mariners1

นึกว่าแว่น vr version อัพเกรดซะอีก สะดวกกว่าเห็นๆ แต่ซอยถี่ๆนี่ต้องระวังหมวกปลิวลำบากไปอีกแบบ ::DayDream::

worachat39

หมวกแค่นั้นอะนะทำได้ขนาดนี้ แต่มันแปลกตรงน้องเดินล่อนจ้อนออกมาแล้วไม่มีใครสนใจเลยเนี่ยแหละ สงสัยจะเป็นเหมือนเดิมต้องถอดหมวกชัวๆ

maxzader

intro มาก็ใช่ เลย !!!  มีแต่อุปกรณ์ล่ำๆ ทั้งนั้นเหมือจะไปเจอของดีที่หอหญิ่ง

Tdestiny

ดูทรงแล้วได้หมดทุกคน

ยาวๆไปครับไอหมวกวิเศษ ::HoHo::

rit1403

หมวกนี้มีขายที่เวบไหน เซิร์จหาไม่เจอเลย  ::Bloody::

sutet

หมวกใบเท่าไหร่นิจะไปสั่งมั่ง ::Glad:: ขอออฟชั่นครบด้วยนะ

oppoeiei

อือหือชอบแนวนี้จัง ไม่แน่ใจถึง20เรืองไหม

exsoldier

เด๋ว  โนรีแอคชันแบบนี้ น่าเบื่อแย่สิ  ละมันจะไม่มีใครรุตัวอีกนานมั้ยเนี่ย เยแม่งทั้งเมือง  ::Shy:: ::Shy::  ปล เปนกรุจะไปหาสายรัดมาหมวกหลุดนี่่ชิบหาย

โดเรม่อน

ตลกมากครับ555 แต่ก็แปลกใจตรงพี่มันทำอะไรน้องมันไม่รู้ตัวเลยหรอแสดงว่าพี่มันเห็นคนเดียว

::Hungry::

แมลง ิยิง

สวยเลยภาพสี หมวกแบบนี้ เพื่อนน้องสาวคงโดนหมด ::Grimace:: ::Grimace::

Gunitle

นี่คือพระเอกทำอะไรก็ได้ตอนใส่หมวกแต่โลกความเป็นจริงยังเหมือนเดิม งั้นแสดงว่าก็ไม่มีข้อจำกัดเลย5555 ยาวไปพวก 
ปล ขอให้ท่านคาร์เทอร์มรกำลังใจแปลต่อๆไปนะครับบ

thenefilim

หมวกแบบนี้ต้องรัดให้แน่นๆ ดีกว่าอีกเรื่องที่ไม่ต้องใช้แบต

Sarawut Meetum

ใจจ๊ะ แนวนี้มีน้อยแหะ

bunchucherd

bartender

อันนี้ ต่อจาก แว่น VR ใช่เปล่าเนี้ย น้องสาวและเพื่อนๆน่าจัดมากๆ 

ผมไม่ได้จะกวนนะ ต้อง 15 ตอน หรือ 20 หรอ ถ้า 20 ผมไม่ถึง ถ้า 20 ผมจะ มาแก้ตัวคับ