ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Rio Yanagawa] Lesson บทเรียนแรก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 16, 2018, 07:22:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ครูกับอาจารย์คู่นี้ ได้เรียนรู้กันอีกนานแน่
ขอบคุณครับ

Boyd Dek Long Thang

บทเรียนแรก เกิดก่อจากการแอบดู สาวฉี่ริมธาร
บทเรียนแรก เจอชักว่าว ให้ จนน้ำแตก
บทเรียนแรก ของการจับจิ๋ม ดูดนม แล้ว สอดใส่

บทเรียนแรก ก็ต้องมีบทเรียนต่อๆ ไป
โชคดีแล้วละครับที่ได้ครูสอนดีๆ แบบนี้  ::DookDig::

Mio Cubrick

ผมอ่านคำถามแล้วขอตอบดีกว่า ตอนแรกผมดูคลิปนะ แล้วก็ฝึกตัวเองมาเรื่อยๆเลย ไม่มีแฟนมายาวนาน จนแฟนคนแรกก็ถึงได้ทำ ผมก็เก็บเวลมากเรื่อยๆ ถ้าจะให้เกิดเหมือนอย่างในเรื่องนี้คงเกิดเหตุได้ยากมาก ต้องเป็นคนมีโชคสุดๆเลยผมคิดว่างั้นนะ

Ramirest

DarKSiDeIID

ขนาดยังไม่มาสอน ยังขนาดนี้ ที่มาสอนคงไม่ใช่ วิชา นั้นหรอกนะ

strikef.

เด็กน้อยก็อยากรู้อยากเห็น ถ้ามีคนสอนให้ถูกทางมันก็จะดีแบบนีี้แหละ ต่อไปก็จะไม่เครียดแล้วนะ มีครูช่วยระบายออกให้ตลอด 555

น่าจะประมาณ ม.2-3 นะครับ ช่วงนั้นก็ดูจาก CD ของเพื่อน ของพี่ 5555 

ขาวดำ

ครั้งแรก จำได้ว่าน่าจะสมัย ป.6 ล่ะมั๊งครับ ฟังเพื่อนเล่า แล้ว้ราก็ลองทำดู ^^
มันก็ไม่แน่

japon

โชคดีมาก เปิดซิงครั้งแรกก้อได้ครูดีเลย แถมได้ไปต่อยอดซะด้วย ฮาๆ

BDragonWar

โคตรโชคดี ได้พี่สาวเปิดซิง แถมได้เป็นอ. อีกยาววววววววว
BDragonWar