ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

เป็นอย่างที่คิดไว้ส่วนนึงที่นางเอกเริ่มคิดไตร่ตองเรื่องนี้

ผมว่าพระเอกไม่ได้จนหรือไม่มีเงินหรอก แต่มันคิดว่าถ้าไปใช้บริการหรือไปอุดหนุนเธอ ก็เหมือนยอมรับเธอในเรื่องนี้

และผมเองก็คิดว่านางเอกก็น่าจะรักพระเอกเหมือนกัน จำได้ว่าทั้งคู่เคยเรียนด้วยกันมาก่อนหน้านี้ด้วย

⌐╦╦═─ ปืนพร้อม o==[]::::::::::::::::> ดาบพร้อม ท่านไปฆ่าพวกมันกัน

จากที่มันตื่นๆ ตอนนี้มันหดไปอีกแล้วววว เจอแนวนี้ไม่เคยขึ้นได้นานเลย ยิ่งเป็นแปลไทย อ่านทีไรไม่เคยขึ้นเลย แต่ผมกลับชอบแนวนี้ เพราะมันสะท้อนสังคมได้ดี และมักหาอ่านตลอดถึงจะเศร้าๆ ผมก็ชอบ

ในหน้าที่ 27 ถ้าแปลอีกความหมายนึงที่ไอ้อ้วนพูดคือ เงินเท่านั้นที่จะทำให้เธอรอดจากวิกฤตที่เป็นอยู่ ถ้านายอยากแสดงความรัก นายก็ต้องซื้อบริการเธอ และดึงสติมาให้ได้ ว่าการที่เธอทำอยู่นั้นไม่ถูก อะไรประมาณนี้ ในความเข้าใจของผมนะ

สุดยอดครับ หน้า27ผมพยายามแปลตรงๆ สื่อไม่ออก ยังไงดีล่ะ ทุกอย่างที่จะช่วยนางเอกได้คือเงิน
แต่ตอนนี้ทั้งคู่ยังเรียนอยู่ ดึงเธอกลับมาได้แต่ขาดเงินก็ลำบากอยู่ดี ดูน้องๆของเธอสิ มันปวดใจจริงๆนะ
จะหาแต่คนดีๆมาอุดหนุนก็ยาก เรื่องจริงยิ่งกว่าละคร เรื่องจริงอาจยิ่งกว่านี้ โอ้วว คิดซะว่าอ่านเอาหื่นสำหรับสายS(แบบผม)
อีกคำในหน้า15ที่ไอ้รุ่นพี่นั่นเรียกเธอว่า "กระหรี่อย่างเธอมีสิทธิเลือกด้วยรึไง" ผมเจ็บปวดแทนเธอสุดๆ

สิ่งที่ผมคิด และสิ่งที่ผมต้องการในการ์ตูนแนวนี้(NTR ถึงเรื่องนี้จะไม่เชิง แต่พอได้อ่านตอนนี้แล้ว ก็รู้ว่านางเอกก็รักพระเอกเหมือนกัน)คือ พระเอกเข้าไปช่วย และทั้งคู่ก็ใช้ชีวิตอยู่ด้วยกัน ช่วยกันทำงานและใช้หนี้ครอบครัว มันคือสิ่งที่ผมอยากเจอในแนวนี้มากๆ

ขอบคุณครับ

Poorea

พลาดแล้วพ่อหนุ่ม เขาอุตส่าห์​ทอดสะพานมาให้ ถ้าตอบรับไปอาจเข้าใจกันกว่านี้
หลังจากอ่านจบ เรื่องนี้มันต้องมีอะไรอยู่เบื้องหลัง สะกิดใจแปลกๆ

picnick

ให้เดา สุดท้ายนางเอกติดใจ ถึงไม่ได้เงินก็ยังยอม

Tripple kill !!

มันไม่เคยEditเลยเป็นสิบกระทู้ หลุดรอดมาได้ไง ฟาร์มอย่างเดียวเลยนี่หว่า

Starkey

แหม่ๆ พระเอกได้แค่นั่งดูมา2ตอนแล้ว ดูทรงไม่น่าจะจบแบบหักมุมแน่นอน

tazasss01

น่าสงสารทั้งคู่เลย จะเจอเพื่อนนางเอกทำอะไรน่ะ

ตอนหน้านางเอกจะเจอคู่แข่งหรอเนี่ย ถ้าใขช่นี่เปลี่ยนแนวไปเลยหรือป่าวน่ะ

demonnight2

รู้ว่าเสี่ยงตับแตก แต่คงต้องขอลอง

มีแววติดใจสูงมาก

Akira Watanabe

::Crying:: บีบหัวใจเหลือเกิน นางเอกก็แอบชอบพระเอกเช่นกัน  แต่ภาวะจำยอม 

พระเอกก็สับสนกับความรู้สึก คนทีชอบต้องมาขายตัวเพราะเหตุผลทางบ้าน

::Angry::  ไอ อาซาโนะ แมร่งเป็นตัววางแผนแน่เลย มันตัวร้ายชัด ๆ

kaitama

อ่านมา2ตอนบอกเลยว่าสุดท้ายนายก็ทำอะไรไม่ได้หรอกพ่อโลกสวยคุง ::Waiting::
คิดจะเปลี่ยนแปลงอะไรงั้นเหรอ ถ้าไม่มีเงินก็ไม่มีทาง ขนาดหาเงินมาช่วยเธอก็ังไม่มีปัญญา ::Doubt::
แล้วจะทำอะไรได้ล่ะพ่อคุณ เขาให้ฟรีก็ไม่เอาอีก ถ้างั้นก็ดูสวยที่เอ็งชอบโดนโซเดมาคอมแล้วเก็บใส่เมมโมรี่กับไปว่าวที่บ้านเถอะ พ่อโลกสวยคุง ::Doubt::

ผมล่ะนึกถึงพี่คนนี้เลย

Napp Napp

คิดไปคิดมาก็น่าสงสารพระเอกเหมือนกัน  แต่คนมาแอบฟังจริงๆๆก็น่าจะแอบชอบด้วยเหมือนกัน แต่เลือกวิธีซื้อง่ายกว่า

ตอนต่อไปยิ่งลุ้นหนักกว่าเดิมจะจบยังไง

Rider V3

เธอมืออาชีพจริง กับงานบริการลูกค้า ( ถ้าอยากช่วยเธอ ควรจะอุดหนุนเธอ คำนี้ ปวดใจมาก )
ขอจบแบบสวยๆ ช่วยกันทำธุระกิจ หาเลี้ยงครอบครัว และสมหวังทั้งคู่ นะๆ

noohun

เหมือนทั้งสองคนจะมีใจให้กัน
ถ้าตัวพระเอกปฎิเสธนางเอกไปเลย นางเองน่าจะยิ่งถอนตัวไม่ขึ้น ดังนั้นที่พูดไปตามตรงนี่ น่าให้คะแนนมาก
เพราะงานที่ทำมันดูไร้เกียรติรึยังไง คนรอบตัวถึงมองเหมือนเป็นแค่สินค้า ขนาดปฏิเสธยังไง ก็ไม่รับฟัง เหมือนไม่มองเป็นคนด้วยกันแล้ว
แต่ถ้าพระเอก นางเอกยังไม่ยอมแพ้  ยังมีทางจบสวยได้อยู่นะ
ปล.ถ้าเรื่องนี้จะมีฮีโร่มาช่วยได้ คงต้องเป็น bat man เจ้าของสโลแกน I rich

Crystal Blood

ท่าทางพระนางจะสมหวังแอบมีใจให้กันและกัน แต่คงไม่ง่ายขนาดนั้นเพราะต้องมีคนคอยขัดขวางแน่นอน แล้วพระเอกของเราจะทำยังไงดี

Edit อ่านจบแล้วปวดตับ พระเอกช่วยอะไรไม่ได้เลย ได้แต่ดูอย่างเดียว  ตอนหน้าพระเอกจะอัพสกิลเพื่อช่วยนางเอกได้ไหมนะ

Deep Sea

โลกความจริงบางทีมันก็โหดร้ายเกินไป
นึกถึงคนเราที่มีความจำเป็นและจำใจต้องทำจะมีสักกี่คนที่รักเเละยอมรับในสิ่งที่เป็นอยู่แบบนี้ได้จริงๆ

b522055023

อ่านถึง P-13 ผมภาวนาให้นางเอกเลิกนะ แต่ดูแล้วเลิกยาก  ::Crying::
-----------------------------------------------------------------
แต่ก็อย่างที่เพื่อนพระเอกว่าไว้ "ความรักหน่ะไม่สามารถชำระหนี้หรือดูแลครอบครัวของเธอได้หรอก"  ::Waiting::

โดเรม่อน

มาจนได้นะครับอ่านช่วงแรกๆก็ยังไม่เป็นอะไรนะครับ แต่พอถึงหน้าที่พวกยูโดเดินมาไม่อยากจะคิดเลยว่าหน้าต่อไปจะเป็นยังไง

เจ็บใจที่สุดคือเจอเพื่อนทำแบบนั้นอีกแล้วยังมาจับมัดให้นั่งดูอีกสงสาร ตอนต่อไปจะเป็นยังก็คงต้องปล่อยไปตามนั้นแล้วแหละครับ แต่ในใจก็อยากให้สมหวังกันไม่อยากให้นางเอกติดใจอะไรแบบนั้นเลย555