ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 8

เริ่มโดย twintower, สิงหาคม 22, 2022, 01:44:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Raymond

romajoe

อ้าว ผู้กองคนน่าสงสัย ไปซะแล้ว แล้วเกี่ยวอะไรกับวิญญสณอาฆาตนะ

Minerality

dick1050

เรื่องนี้ต้องเรียกบทประพันธ์ เพราะผู้แต่งต้องทำ Research มาก่อน ไม่ง้นไม่สามารถบรรยายได้แบบน้ ขอยกย่องครับ
Make love Not War

gateja

สรุปจะมึวิญญาณผู้ช่วยมาอีก 1 หรือป่าว

dodam

ไม่เป็นไรเลยที่ไม่มีบทเสียว สำหรับผมแค่ได้อ่านเรื่องราวก็ชอบแล้วครับ

chinji23

nort

ตัดบทผู้กองอสิสาออกไปเลย เสียใจ นึกว่าจะได้เป็นผู้กองยอดรักแล้ว

1234non

ผู้กองตายปริศนาเหมือนกันนะ หรือว่ามีคนบงการละเนี่ย