ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พรุ่งนี้ฉันจะรักเธอ ตอนที่2

เริ่มโดย onelove, เมษายน 13, 2022, 03:32:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

865162

ออกแนวงงเล็กน้อย แต่จะพยายาม ทำความเข้าใจ ครับ

sammyadong

เนื้อเรื่องลึกลับซับซ้อนเลยทีเดียว

ryu

เนื้อเรื่องโยงตัวละครได้ซับซ้อนหลายระดับดีครับ

จรัญ บุญชู

น้องบีมน่าจะเล่นเกมที่หนักขึ้นเรื่อยๆนะ

NNGGOO

น้องบีมจะโกอินเตอร์โดยไม่รู้ตัว

Kt Kritha

Leo the rott

ตัวละครเริ่มเยอะขึ้น สงสัยเรื่องนี้ติดตามกันยาวๆ

barney

ผู้หญิง​คนนั้นเป็นบีมซะงั้น นึกว่าเมี่ยงหรือจ๋อม

1819

ตัดสลับไปมาแบบนี้ งง  แต่ไม่มาก  ถ้าต้นเรื่องมีการแนะนำตัวละคร ใครเป็นใคร อะไรยังไง  รีดเดอร์คง งง กันน้อยกว่านี้  แล้วเรื่องจะเป็นแนวไหน    
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

syncbkmz0011

เป็นเรียวรีตี้ไปแล้วน้องบีม น้องใจกล้ามากๆ ใส่ค่อหน้า ต่อตาเลย

txxt30

มีฉากไล่ล่ากันด้วย  อ่านแล้วยังงงๆ คงต้องย้อนกลับไปอ่านตอนแรกอีกที

namogt

เนื้อเรื่องมีความหลากหลายตัวละครเยอะ น่าติดตามครับ

mspeed

ลำดับเรื่องน่าสนุกดีครับ
แต่เรื่องน่าจะทำร้ายตับผู้อ่านพอสมควรนะครับ

kiti90

วิเชียร เขาหลวง

อ่านแล้วก็ยังงงๆอยูะ แต่ก็จะพยามทำความเข้าใจให้ได้