ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประดับดาว 3

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 04, 2024, 10:33:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ttasster

รอดหวุดหวิดเลยนะประดับดาว 
เริ่มต้นชีวิตใหม่นะ 

ipichai

น่าสงสารจัง
เดี๋ยวต้องมีบทแฟนเกาอีกใช่หรือเปล่าครับ

Bulldog123

ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ นะ

××Mon××

กว่าจะมาเป็นประดับดาว ลำบากมาเยอะ เทียบกับเจ๊หมิวแล้ว  อืมมม ไม่เขียนดีกว่า เพราะชอบทั้งคู่ อิอิ

chipchip

ถ้าไม่มากะเจ๊ คืนนั้นเสร็จไปแล้ว

ryutakechi

รอคอยประดับดาวนานข้ามปีเลยครับ
ดีใจที่ผ่านเรื่องร้ายๆมาได้ แต่ต้องเจอแฟนมาไถอีก
กว่าจะเจอเทพโทน อีกหลายปีนะเนี่ย

♤judas♤

ดาวสู้ชีวิตมากเลย..ดีนะที่มากับเจ๊ไม่งั้นเมื่อคืนเเย่เเน่

johnywalker

::YehYeh:: พ้นทุกข์พ้นโศกแล้วนะสาวดาว โชคดีจริง ๆ ต่อไปคงเจอแต่เรื่องดี ๆนะ

BooM_Za

การให้กำลังใจกันไม่ต้องการอะไรมากข้อแค่ถ้าว่าเหนื่อยไหมเป็นไงบ้างคนรับก็ใจฟูแล้ว

Nong5670

ประดับดาวนี่ชีวิตรันทดจัง

sunnies

รอดปากเหยี่ยวปากกามาอย่างหวุดหวิดเลยเมื่อคืน

เริงร่าในสายฝน

น้องดาวสู้ๆนะ แล้วพี่โทนก็หาวิธีล็อคอินให้ได้ไวๆนะครับ

NNGGOO

คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้  แคล้วคลาดปลอดภัย

Nick24

นอกจากจะต้องสู้ชีวิตแล้วคงต้องสู้อย่างอื่นด้วยแล้วละ

spectre056