ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 31-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 16, 2019, 01:02:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nujane_dude

ครูโจ้จะรอดพ้นจากผอสุดหื่นใหมหรือจะมีคนมาช่วย เจ้าทิวกับเพื่อนจะช่วยครูโจ้ได้ไหม

napakon

savana911

ทำไมช่วงหลัง ครูโจ้ค้างบ่อยจังครับ กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มมีอันต้องโดนขัดขวางความเสียวอยู่เสมอ

mongk

เจอรสจัดแบบพรานบุญแบบเต็มปากเต็มคำ มาเจอหลานๆเลยไม่สมใจ
ว่าแต่ ผอ.สุชาติกับครูชัยวนค้างมาหลายครั้งหลายครา ครั้งนี้จะสมหวังมั๊ย

hellboy666

ไม่อยากให้ครูโจ้โดนเด็กเลย ลุ้นพวกผู้ใหญ่ กับแก๊ง ยาม-ภารโรง มากกว่า

lucifer15

กำลังคิดถึงครูโจ้อยู่เลย ว่าแต่เมื่อไหร่ครูโจ้จะกลับเข้าเมืองครับ ชอบแบบในเมืองมากกว่า

wiseman

รอดมาหลายครั้ง จะรอดจาก ผอ.อีกครั้งหรือเปล่าครับ เด็กๆจะช่วยครูได้อีกมั๊ย

neo6491

FC เลยเรื่องนี้รอลุ้นอาจารย์โจ้อยู่นะคร๊าฟ 

Huawei Huawei

จะรอด ผ.อ.มั้ยครับเนี่ย ว่าแต่อิจฉากับทิวโย่งจริงฟ

Thiti Sriwicha

micky

ขอบคุณครับ คุณครูคนสวยคงเสร็จผอ. แน่นอน หรือมีคนมาช่วบ