ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

เคลียใจกันสักที จะงอนอยู่นานไหม

เอาจริงๆ โทนนี่เป็นคนรักพี่รักน้อง แล้วก็ดื้อเงียบมาก ๆ ด้วย หลายทีแล้ว ที่ดื้อจนไม่สนใจคนอื่น แต่โดนคนอื่นจับจุด เข้าใจ จนโกรธไม่ลงจริง ๆ

เรื่องเจ๊ ๆ ทั้งสอง ดูโทนเองก็รักมาก ถึงจะทิ้งท้ายไว้แบบไหนก็เหอะ ถ้ามาจากชีวิตจริง ก็บอกเลยว่า โทนไม่ทำอะไรหรอก ยังไงพี่ก็คือพี่อยู่ดี

ไม่ต้องมาทิ้งท้ายหลอกกัน รู้ทาง 5555

หวานเย็น

waddafux

Chut

Baby_trex

namona

เส้นทางหรรษาเปิดขึ้นอีกครั้ง ^^
ติดตามกันต่อครับ
ขอบคุณครับ

Matsudaira777

John Conner

โถว นายโทนพี่เค้าอุส่ามาง้อแล้วนะ หายโกรธพี่เค้าเถอะ นะนะนะนะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ สิงหาคม 27, 2020, 09:36:16 ก่อนเที่ยง
อ่ะห๊ะ...ฟิชเบอเกอร์นี่ของเจ๊หมิวเองเหรอ แล้วที่คุณแม่นายโทนย้ำว่าให้ลูกชายกลับไปนอนที่บ้านก็เป็นแผนที่คุณแม่กับเจ้หมิวร่วมมือกันล่ะสิ  เพื่อให้นายโทนมารอต่อรถที่อนุสาวรีย์ แล้วก็คงจะให้เพื่อนแอบดูอยู่แถวนั้นพอเห็นนายโทนก็เลยโทรหา ส่วนเจ้หมิวก็ไปนั่งชิลๆรออยู่ที่สวนสันติภาพ รอดูใจน้องโทนว่ายังรักเจ๊อยู่ไหม วางแผนง้อน้องโทนได้เจ็บแสบจริงๆ ก็เลยได้คืนดีกันด้วยประการละเช่นนี้สินะ.....5555

อ้าว...คุณแม่ไม่ได้ร่วมมือกับเจ๊หมิวหรอกเหรอ งั้นต้องขออภัยด้วยนะครับ ว่าแต่เจ๊หมิวลงทุนง้อน้องโทนด้วยการชวนกิ๊กกัน แถมยังชวนให้อึ๊บกันอีกด้วย น้องโทนมีรึจะกล้า ขนาดเจ๊เตยที่เคยกิ๊กกันมาก่อนยังไม่กล้าเกินเลยเลย....หึหึ

ningnong007

บทน้อยจัง อีเจ๊ อีโทนนี่ ช่วงนี้หยิ่งเล่นตัว ถ้าจำไม่ผิดเหมียวนี่ มีตอนพิเศษ ไม่มีต่อแล้วเหรอนิ

medsay

::HeyHey:: เค้ามาง้อตั้งขนาดนี้แล้ว เล่นตัวเยอะเดี๋ยวเค้าหาว่าไม่แมนนะนายโทนนนนนน

หืมๆ คำถามแบบนี้อย่าคิดจะมาถามผมนะ มียันหว่างอะ 555 ดูสินายโทนจะจัดการปัญหาอย่างไร จะตายคาอก หรือตายคาตีนพี่แมน