ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sasamori Tomoe] Shinsou no Koukishin | Cloistered Curiosity [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ตุลาคม 23, 2018, 01:04:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Smith Vill

pug0hkleiko

เอาจริงๆ ผมอ่านจบผมรู้สึกว่าถ้าไม่เม้นต์นึ้ไม่ได้ละ เนื้อเรื่องผมกดเซฟไว้เลย ฮ่าฮ่า ชอบมากครับ แต่ผู้หญิงก็นะ ไวเกิ๊นนน ถ้าผม เป็น ผช ผมคงคิดว่ากับเรา ยังง่าย แล้วกับคนอื่น จะง่ายแบบนี้มั้ยหว่า ??? การแปลนี้ลื่นไหล อ่านแล้วไม่รู้สึกติดตรงไหนครับ อ่านทุกคำเลยเรื่องนี้ ส่วนใหญ่จะข้าม  แต่เรื่องนี้โดนใจจริงๆ ขอบคุณมากนะครับคนแปล สู้ๆนะครับ ผมจะติดตามผลงานของคุณไปเรื่อยๆเลย เพิ่งเข้ามาสมัครวันนี้เป็นวันแรก ขอฝากตัวด้วยนะครับ 

Ramirest

เพียงแค่กล้าสารภาพรักเท่านั้นสินะ อิอิ

johnywalker

พระเอกหน้าตาติ่ม ๆ นะตอนแรก พอผ่านไป ผ่านไป หน้าชักจะหมอง ๆ เหมือนคนโดนดูดพลังชีวิต

youtome3

งานนี้มีท้องแน่ๆ ไอฟนุ่มเอ้ย โชคดีจริงๆเอ็ง  ::Shy::

BDragonWar

โหผู้หญิงรุกก่อนเลย แถมโคตรหื่นนนนนนนด้วยยยย
BDragonWar

reborn0087

นางเอกน่ารัก พอได้ย้ายมาที่ใหม่ออกจากฎระเบียบแล้วเจอกับพระเอกมาสารภาพรักพอดี แม่สาวนี่รุกเก่งจริงหื่นจริงจานเค้าคงชอบแนวๆนี้

変Man

นักเรียนคีเด่นที่แสนเงี่ยน อิจฉาพระในมังงะอ.sasamori มากได้ฮาเราแทบทุกคน แถมสาวๆแต่ละนางนี่คือลือแถมขี้เงี่ยนมากๆด้วย