ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[COMIC Koh] First Love after 10 years สัญญารัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 15, 2018, 10:00:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saturn

เอริจังเทรนเคคุงให้แจ่มเอาให้เก่ง ๆ จะได้ลืมผัวเก่าได้สนิท

yopern

ชื่อเรื่อง ลบรอยอดีต เหมาะไหมครับ เอาความรักของพรเอกมาลบรอยในใจของนางเอก 

nothinghill

ทำไมรู้สึกว่า น้องเธอกำลังแต่งเรื่องหลอกผู้ชายอ่ะ เพื่อที่ว่าผู้ชายจะได้ดีกว่าคนเก่า(ที่แต่ง
มาหลอก) หรือผมคิดมากไป ::Thinking::

Boran Mark

conx96857

xtazy

พ่อพระเอก ถามไม่คิด เลยต้องตอบแบบยิ้มหวาน

zeekky

อ่านแล้วสงสัยว่านางเอกอยากลืมอดีต หรืออยากโดนแบบเก่ากันแน่ต้องให้พระเอกทำเหมือนเดิมเนี่ย

wender_111

ทั้งปวดตับและฟินในเวลาเดียวกัน หวังอย่างเดียวอย่ามี 1.5 แฟนเก่ากลับมานะ ไม่งั้นตับพัง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

aholic

มาตอนท้ายๆเรื่องนึกว่าจะจบแบบตับแตก แบบรุ่นพี่ตามมาอะไรทำนองนี้

cuffs 112

เล่าอดีต มาแบบนี้นึกว่าจะไปแบบปวยตับ แต่มาแบบนี้ก็สนุกดีครับ ของคุณครับที่แปลให้อ่าน งานสนุกแบบนี้

nakchakun

นึกว่าจะจบไม่สวยซะแล้ว ตับแหว่งไปนิดหน่อยอรับได้คับ  ::Sweat::

virgoranger

ivory

อารมณ์แอบโรแมนติคเลยครับพระเอกของเรา

pigsan