ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 2-3 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2017, 04:22:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsorie

อ่านตอน 2 จอบช็อคแปป ::Horror::
พวกมันทำแบบนี้กับสาวน้อยทวินเทลได้ไง ก่อนอ่านนึกว่าริเรียจะมีบทบาทมากกว่านี้ซะอีก
นี้ท่านเล่นเอามาเพื่อพังตับไตกันอย่างนี้เลยเหรอ หือๆ

kongdekkeng

ตามมาจากตอนที่ 1 ครับ 555 เนื้อเรื่องน่าติดตาม ภาพสวยด้วย

kongdekkeng

dragonkitty

ตัวละครเพิ่มขึ้น อีกแบ้ว น่าติดตามๆ ขอบคุณผม ::Glad::

progess

เนื้อเรื่องต้องออกแนวรุมโทรมแน่เลย
แต่จะพยายามทำใจอ่าน เพราะไม่ค่อยถูกกับแนวนี้

alaaum

ขอติดตามต่อจากภาคแรกนะ อยากรู้ว่าจะได้ใครมาร่วมกลุ่มเดินทางต่อบ้าง แล้วก็ภาพสวยจริงๆครับ

coyza2537

ผมชอบอ่านแนวนี้มันให้ข้อคิดหลายอย่างเลยสะท้อนหลายว่าในสังคมมันก็ต้องมีแบบนี้ชอบพล็อตเรื่องมากอย่างอ่านแนวนี้อีกแยอะถ้ามีมาอีกจะรอติดตามนะครับ

off2824

Waikool

อย่าบอกนะว่าคณะสาธุคุณจะรุมเด็ก แต่มันจะมีดาร์คกว่าอันนี้ไหมเนี่ย กลัวแต่ดิซซี่จะโดนลูกหลงแทน

SilcenceKnight

มีตัวละครใหม่ๆออกมาแหละ แถมน่ารักซะด้วย
ขอติดตามต่อๆปเลยครับ
ขอบคุณมากครับ
::Thankyou::

kaname

นี่แหละ สิ่งที่ข้าต้องการ DARK เข้าไปเลย  ขอจบดี ก็โอเคแล้ว 

piyanut123

เนื้อหาน่าติดตาม ชอบแบบได้ลุ้นตลอด ขอบคุณมากครับ ::JubuJubu::

mtsragon

Ke2l3e2oS