ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Hayami-san wa Me ga Mienai แค่เธอเห็นฉันก็พอ 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 24, 2019, 02:15:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aminoclan2

ได้ฟรี แถมยังหาเงินได้อีก พี่อ้วนนี่เอาเรื่องจริงๆ  ::Oops::

บางทีก็สงสารน้องนะ ด้วยความที่มองไม่เห็นเลยโดนเอาเปรียบ แต่ตัวเนื้อเรื่องมันค่อนข้างเข้มข้นใครอินๆก็อาจจะเกลียดพี่อ้วนได้เลย  ::Horror::
ปล. เพิ่งเห็นว่าลอคอินไอดีผิด  ::Crying::

capt

จะมีกี่ตอนครับเนี่ย  อยากเห็นตอนจบของเพื่อนสมัยเด็กละสิ

Edit : ถึงตอนหน้ากว่าเพื่อนสมัยเด็กจะรุ้ตัวคงโดนหมดทุกคนแล้วมั้ง

xnaja

อ้วนมันเลวจริงๆ ทั้งหลอก ทั้งลวง โกหกอีก

หวังว่ารักแท้จะช่วยฮายามินได้นะ

จะโดนขายไปทั้งโรงเรียนไหมเนี่ย ยาวไปๆ
แต่พระเอกเริ่มสงสัยแล้ว ฉลาดกว่าเรื่องอื่น 0.01%

leed555

เอามาเร่ขายประมูลซะงั้น...จังไรได้อีก เห้ยสงสารนางเอกแต่ผลสุดท้ายได้แต่เอาใจช่วยให้รอดพ้น
ได้แต่หวังว่าไอ้เพื่อนข้างบ้านจะช่วยเธอจบแบบแฮปปี้หน่อย(โลกสวยไปอีกกู)555

BobBo

ภาคนี้เปิดหัวมาดูได้อารมณ์มากกว่าภาคที่แล้วแต่ต้องรอดูว่าจะปวดตับรึเปล่า

ต่อสนุกดีครับได้อารมณ์ระดับนึงแต่ยังไม่ปวดตับหวังว่าภาคหน้าพระเอกน่าจะมีส่วนร่วมมากกว่านี้ครับ

ipor

อ้วนครับ ถนอมหน่อยครับ คุงคงไม่ให้ทั้งโรงเรียนใช่ไหม

คุณต้องรีบไปตามคนรักกลับมาได้แล้วนะไม่นั้นจะตามไม่กลับแล้ว

d9l3l2

ไออ้วนมันเลวหรือหญิงมันโง่ บางทีก็ง่ายเกินไปย่อมไปหมด

ไม่น่ารอดมาแบบนี้โดนคนอื่นแทงต่อแน่ๆ

azeroa

aas123swe

ถามผมเป็นไอ้อ้วนนิบอกเลย จะไม่แบ่งใคร

ติดใจจริงๆติดใจจริงๆ นางเอกเราได้พบทางสว่างแล้ว

Neng Balltor

::Fighto::ไอแว่นมืงใจดีไปแล้ว ยังจะมาแบ่งคนอื่นอีก แล้วพระเอกอะ (อ่านแล้วเหมือนนางเอกจะติดใจละด้วย แนวนี้ต้องมีเอาโชว์พระเอกแน่)

Uzumaki Naruto

โดนพี่แว่นใช้หาเงินซะงั้น เลวจริงๆ ทำไมนางเอกไม่ได้ยินตอนมันคุยกันนะ

Edit : นางเอกเชื่อได้ไงว่าเป็นภาพหลอน ครั้งหน้านางเอกคงโดนรุมชัว ไอ้แว่นได้ทั้งเงินได้ทั่งการยอมรับ

ปล.ผมรอเพื่อนน้องตัวแสบตอนใหม่อยู่นะครับ

karn1789

หลังๆมาเริ่ม หงุดหงิดกับแนวนี้ที่แบบนางเอกไม่รุ้ตัวสักทีว่าโดนหลอก สงสัยอินมากเกินรอดูต่อครับเดียวมาอิดิต
ปวดตับแน่นอนตอนถัดๆไป ไม่อยาดจะคิดตอนโดนประมูล

PN RO

สายตาสั้นเกินไปนะ   ไม่รู้เลยเหรอ

ไอ้แว่นเลวจริงๆ หากินกับความไว้ใจ

gugugundam

โดนแบบนี้สงสารนางเอกจังครับ โดนหลอกทั้งๆที่ตาบอด แต่หุ่นนี่สิ สุดๆ

ปาป้า