ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอากับสาวใช้ COPY

เริ่มโดย beamza54, มิถุนายน 02, 2010, 08:45:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beamza54

เล่นเสียวกับสาวใช้
ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ ตอนที่ผมอายุ 21  จับได้ใบแดงได้เป้นทหารพอฝึกเสร็จได้ขึ้นกองร้อย ขึ้นกองร้อย
ได้ 4 เดือนเจ้านายก็พาผมไปรับใช้ที่บ้านท่านในกรุงเทพ ที่บ้านเจ้านายผมมีคนรับใช้อยู่ 3 คน แม่หม้าย1คนอายุ
32 ปีสมมติชื่อต่าย ส่วนอีกสองคนเป็นสาวโสดอายุ     19ปี ชื่อเปิ้ล อีกคนอายุ 16 ปีชื่อ นกห้องพักของผมอยู่ติดกับ
แม่หม้ายสว่วนเปิ้ลกับนกนอนห้องเดียวกัน   &nbs p; ห้องน้ำเป็นห้องน้ำรวมใช้ร่วมกันทั้งผมและคนใช้อีก 3 คน ผมรู้ว่าสัก
วันผมต้องได้ดูของดีแน่ๆ ผมจึงแอบเจาะรู้ไว้   เย็นวันหนึ่งนายยังไม่กลับ เปิ้ลกับนกก็เข้าอาบน้ำด้วยกัน จึงเป็นโอ-
กาสเหมาะของผมที่จะแอบดู   พอเธอทั้งสองอาบน้ำได้สักพักเสียงก็เงียบไปผมย่องไปแอบดูตรงรูท ี่ผมเจาะไว้ ผม
ต้องตกตะลึงเมื่อเห็นเปิ้ลกับนก กำลังกอดจูบกันอย่างเมามันส์ เปิ้ลรูปร่างอวบขาว   หน้าอกใหญ่ส่วนนกหน้าอกไม่
ใหญ่เพราะเธอยังเด็กแต่สามเหลี่ยมทองคำของเธอสิครับใหญ่มหึมาพอ ๆกันเลย   เปิ้ลอยู่ข้างล่างเธอถูกนกดูดหัว-
นมด้วยความมันเขี้ยว  เปิ้ลถึงกับอ้าปากร้องซีดส์ซ้าด    ทำท่าเหมือนกับจะร้องไห้แล้วมือของนกก็เลื่อนมาตรงร่อง
ของเปิ้ล เธอใช้นิ้วแยงเข้าไป เปิ้ลร้องครางอย่างมีความสุข    เล่นเอาหัวใจผมปั่นป่วนไปหมดเพราะดูแล้วเสียวอย่า
บอกใคร นกเอานิ้วแห่เข้าแหย่ออกซักพักผมก็เห็นขาของเปิ้ลเหยียดเกรงกระ ตุกขาไข้วกันไปมา จากนั้นเปิ้ลก็เป็น
ฝ่ายจับนกนอนลงบ้างแล้วเปิ้ลก็เริ่มบรรเลงเพลงชิวหาให้กับนกในท ่ากลับหัวกลับหาง 69 ลิ้นของเปิ้ลแหวกร่องแล้ว
ฉกเลียหอยแล้วขบเม็ดเสียวของนกอย่างคล่องแคล่ว  &nbs p; ทำเอานกสายบั้นท้ายเด้งรับนกครางไม่หยุดทั้งสองคนผลัด
กันเลียผลัดกันดูดอย่างสนุก มีเสียงครางอือๆในลำคอของทั้งสองคนไม่นานนักต่างคนก็ชักกระตุกค นละทีสองทีไล่ๆ
กันเสร็จแล้วก็พากันอาบน้ำตามปกติ ผมรีบกลับเข้าห้องแล้วช่วยตัวเองทันที แล้ววันหนึงโอกาสของผมก็มาถึงครับ
วันนั้นเป้นวันเกิดของนกนกก็จัดงานเลี้ยงและซื้อเบียร์มากินกัน    4   คนผมเป็นผู้ชายคนเดียวกินกันซักพักพี่ต่ายก็
ขอตัวไปนอนก่อนส่วนนกกับเปิ้ลก็เริ่มๆเมากันแล้ว  &n bsp; ผมเห็นอย่างนั้นเลยชวนชนแก้วไม่นาน ทั้งคู่ก็ชวนกันไปนอน
ผมนั่งกินอีกซักพักก็เก็บข้าวของ   กะจะไปอาบน้ำนอนเหมือนกัน ผมเดินผ่านหน้าห้องของทั้งสองสาวไปเข้าห้องน้ำ
เห็นไฟเปิดอยู่เลยลองเคาะประตูเรียกเบาๆก็ไม่มีใครเปิดคงหลับกั นแล้วผมจึงลองเอามือบิดลูกบิดดู ปรากฏว่าไม่
ได้ล็อก พอประตูเปิดอ้าออกผมก็ต้องตกตะลึง เพราะเธอทั้งสองคนถอดเสื้อผ้านอนเหลือเพียงยกทรงกับกางเกงใน
เท่านั้นผมยืนมองจนน้องชายผมโผล่หัวออกมานอกผ้า ผมลองเรียกนกกับเปิ้ลก็ไม่มีใครตื่นมีแต่เสียงครางตอบอืๆ
แล้วก็เงียบไป ผมเลยนั่งอยุ่ตรงกลางของทั้งสองคนแล้วก้มลง   ไปจูบแก้มเปิ้ลกับนกคนละที แล้วหันมาทางนกถอด
เสื้อยกทรงออกเบาๆ แทบไม่น่าเชื่อสายตาเลยครับนมสองเต้า   ของเธอสวยมากผมทนไม่ไหวเลยก้มลงไปไซร้ติ่ง
หูเธอจนนกรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเห็นผม   เธอตกใจพยายามผลักผมแต่มีมีหรือจะยอมปล่อยไหนๆ  ก็มาถึงขนาดนี้แล้ว
ผมลากลิ้นเลียอย่างเร็วพอมาถึงหัวนมผมงับดูดทันทีใช้ลิ้นดุนวนไ ปมานกชะงักนิ่งมีเสียงครางอือออในลำคอตาของ
เธอยังหลับพริ้มอยู่เลยจากนั้นเสียงครางของนกก็เริ่มดังขึ้นเรื ่อยๆผมเลียต่ำมาถึงสะดือแล้วรูดกางเกงในออกอย่าง
ง่ายดาย เนินสามเหลี่ยมของเธอมีขนบางเบาไม่ต้องรอช้าอะไรอีกผมใช้นิ้วเข ี่ยติ่งเสียวที่ยื่นออกมาตรงระหว่างสอง
แคม นกถึงกับสะดุ้งโหยงมือจิกที่นอนแน่น เธอแอ่นสะโพกขึ้นรับตามจังหวะ   ผมแหวกกลีบให้อ้าออกเห็นเนื้อในสี
แดงฉ่ำมีน้ำเยิ้มไหออกมาด้วย ผมก้มลงใช้ลิ้นแหย่เข้าไป นกก็เสียวเกรงจับหัวผมกดลงไปอีกจนผมหายใจไม่ออก
ผมรู้สึกว่ามีมือใครมาจับน้องชายของผมที่กำลังแข็งโด่ผมจึงหันก ลับไปดูเปิ้ลนั่นเองครับ ผมไม่รู้ว่าเปิ้ลตื่นเมื่อไหร่
เปิ้ลเอามือจับแท่งของผมพร้อมเอามือรูดขึ้นลงแล้วเปิ้ลก็ทำในสิ ่งที่ผมไม่คาดคิดแลบลิ้นออกมาเลียหัวบานของผม
วนไปมารอบๆแล้วอมผลุบหายเข้าไปเต็มปากเต็มคำเธอรูดเข้ารูดออกจน ผมต้องสูดปากครางกระเส่าเธอถอนปาก
ออกแล้วลากลิ้นเลียไปทั่วลำจนสุดโคน   แถมยังดูดลูกเงาะของผมอีก   ผมจึงหันไปเลียเต่าของนกบ้างเธอครางไม่
ขาดปากบอกว่าใกล้แล้ว..ใกล้แล้ว..โอยๆๆๆ 2-3 นาทีต่อมาร่างของนกก็เกรงกระตุกนกบอกว่าเสร็จแล้วพร้อมกับ
ทิ้งตัวลงนอนแผ่หรา ผมจึงหันมาทางเปิ้ลผมจับเปิ้ลให้อยู่ในท่าโก้งโค้งหอยของเปิ้ลน ูนเด่น ปรีปลิ้นออกมาเห็นเนื้อ
ในแดงแจ๋ผมจึงใช้ลิ้นเลีย  และดุนร่องเข้าไปเปิ้ลบอกว่าพอเถอะ   ไม่ไหวแล้วผมจึงลุกขึ้นจับน้องชายผมดันเข้าไป
แทนเข้าไปได้นิดเดียวเปิ้ลบอกว่าเจ็บผมก็เลยหยุดล้วงมือไปบี้หั วนม  และ  เอาลิ้นเลียแผ่นหลังเรื่อยไปถึงต้นคอลิ้น
ดุนเข้าไปที่รูหูของเธอจนเธอขนลุกซู่ครางใหญ่เลย   ผมถือโอกาสเหมาะตอนที่เธอกำลังเสียวดันสวนเข้าไปทีเดียว
มิดด้ามเลยครับ   เปิ้ลสะดุ้งเฮือกบอกว่าเจ็บ   พอก่อนๆ   เอาออกก่อน ผมจึงบอกว่าเดี๋ยวก็หายเจ็บ ผมไม่ยอมเอา
ออกแต่แช่ไว้อย่างนั้นแหละและเริ่มเล้าโลมเธออีกครั้งสักครู่อา รมณของเธอก็กลับมาอีก นกเห็นอย่างนั้นก็เลยเข้า
มาช่วยดูดนมให้เปิ้ลอีกแรง พอเปิ้ลบอกว่าหายเจ็บแล้วผมจึงเริ่มโยกช้าๆและเร็วขึ้นเเรื่อยๆ จนเปิ้ลร้องครวญคราง
ฟังไม่ได้ศัพท์ เธอร้อง โอ้ยๆๆๆ จะเสร็จแล้ว ช่วยด้วยผมกระหน่ำซอยไม่ลืมหูลืมตาอีกประมาณ 5 นาทีเปิ้ลก็กีะตุก
ร้องซี๊ดซ๊าด 3-4 ครั้ง ส่วนผมก็เร่งเครื่องใส่เกียร์ 5 กระเด้า   เขย่าบั้นท้ายอีกไม่กี่ทีน้ำเสียวก็ทะลักออกมายังกะทำ
นบแตกผมชักออกมาจากเต่าของเปิ้ล   น้ำรักอันขุ่นข้นเยิ้มย้อยตามออกมาด้วยนกเห็นอย่างนั้นก็รีบเอา ปากเข้าไป
รองพร้อมกับดูดเลียกลืนกินเข้าไปจนหมด เกมพิศวาสของเราสามคนยังมีต่อครับผลัดกันรุกผลัดกันรับล่อกันจน ฟ้า
สว่างคางเหลืองคาเตียงเลยละครับ ตังแต่นั้นเป็นต้นมาเมื่อมีโอกาส เราสามคนก็ร่วมสนุก ด้วยกันทุกครั้ง มีครั้งล่า
สุดนี่แหละที่พี่ต่ายเข้ามาขอร่วมด้วยอีกคนพี่ต่ายบอกว่า แอบดูพวกเรามา2-3 ครั้งแล้ว    คราวนี้ทนไม่ไหวจึงมาขอ
สนุกด้วยคน แล้วยังไงคราวหน้าผมจะเขียนมาเล่า ทีเด็ดของแม่ม่าย  32  ให้เพื่อนๆได้อ่านกันอีกนะครับไม่น่าเชื่อ
แม่ม่ายทีเด็ดจะมีอะไรมาสอนน้องๆ 3 คนจนลืมไม่ลง